Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

นารูโตะ ไม่ต้องปั้นกระสุนสัตว์หางแล้วเหรอ

หน้า: (1/5) > >>

H_A_Y:

ดูเหมือนไอโตะจะไม่ต้องใช้อีกคนปั้นกระสุนสัตว์หางแล้วนะ

H_A_Y:

จากตอนนี้ จะเห็นได้ว่าพัดของมาดาระ นั้นมีไว้ใช้สะท้อนการโจมตี

Shodaime Hokage vs Madara Uchiha

TeyTey:

*attack* *attack*

Zigmund:

ผมว่ามันเป็นแบบนี้ละมั้ง

H_A_Y:

--- อ้างจาก: Zigmund ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 21:28:04 ---ผมว่ามันเป็นแบบนี้ละมั้ง

--- End quote ---

ของผมเอามาจากตอนล่าสุดเลยครับ ที่นารูโตะร่างแยกพุ่งไปหามาดาระแบบไม่คิดอะไรอ่ะครับ ไม่เห็นต้องใช้มืออื่นปั้นเลยครับ

สงสัยจะไก่อีกแล้ว

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version