Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เรื่อง ริน ตาย !!!

หน้า: << < (2/5) > >>

KiraKylinTy:

จริงๆนะ ไม่ควรทะเลาะกันเลย ส่วนตัวผมชอบสันติที่สุด ขำๆยิ่งชอบเลย ช่วงนี้มุข.ฮาออกมาบ่อยมากในบอร์ด สงบขึ้นเยอะเลย แต่ก็เห็นการกระทบกระทั้งกันบ้างหละนะ *disappoint*

gedomazo:

ไม่มีใครเครียดอะไรอยู่แล้วหล่ะมั้ง ..
ดูสนุกๆไปงั้นแหละ
บางฉากก็อาจมีน้ำตาไหลบ้าง ถึงแม้จะไม่ใช่คนจริงๆเล่นก็เถอะนะ :D
ทุกข์สุขมากับการ์ตูนเีรืองนี้มามาก 5555

TheEterNalEgo:

ผม ก้อ ไม่ซีเรียส นะ เพราะ รอ แค่ โตะ vs เกะ เท่านั้น  *haha*

KiraKylinTy:

แต่อย่างที่จขกท. ยกตัวอย่างเดียวความรักนะเพราะว่า อย่างสามก๊ก ลิโป้ ฆ่า ตั้งโต๊ะเพื่อเตียวเสี้ยนคนเดียวอะฆ่าพ่อบุญธรรมตัวเองทิ้ง เลยนะ
ของโอบิโตะอาจจะรักจริงจึงทำก็ได้นะ *haha*

sleyer:

คืออยากบอกว่ารินตาย มันน่าจะสำคัญกับโอบิโตะมาก

ความรัก เป็นพลังที่ยิ่งใหญ่ได้ และเมื่อความรักถูกใช้ในทางที่ผิดก็เป็นพลังทำลายได้ครับ

ขอบคุณครับ

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version