Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อุจิวะ กาเอชิ คืออะไรหรอครับ

หน้า: << < (2/3) > >>

gedomazo:

ตีสะท้อนมั้ง55

greatteacheranon:

อุจิวะ ภาษา ญี่ปุ่น แปลว่า พัด ครับ

TeyTey:

--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 00:59:39 ---พัดนี้ ใช้ลบ คาถาฝ่ายตรงข้ามให้ไร้ผลรึเปล่า นี้ต้องปลดพัดมันก่อนถึงจะเข้าถึงตัวมันได้แต่ตัวมัน มีเกราะดูดคาถาหรือจักระ จากคาถาต่างๆอีกเกราะ2ชั้น ชัดๆแถมด้วยร่างอมตะอีกเอออ........ *rip* มันด่านหนาจริงๆเข้าถึงตัวยังยาก

--- End quote ---
เกาะ อันไหนหว่า ที่ว่าดูดคาถา หรือ จักกะ ที่เจ้า มาดา ใส่อะหรอ

KiraKylinTy:

--- อ้างจาก: TeyTey ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 21:14:25 ---
--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 00:59:39 ---พัดนี้ ใช้ลบ คาถาฝ่ายตรงข้ามให้ไร้ผลรึเปล่า นี้ต้องปลดพัดมันก่อนถึงจะเข้าถึงตัวมันได้แต่ตัวมัน มีเกราะดูดคาถาหรือจักระ จากคาถาต่างๆอีกเกราะ2ชั้น ชัดๆแถมด้วยร่างอมตะอีกเอออ........ *rip* มันด่านหนาจริงๆเข้าถึงตัวยังยาก

เกาะ อันไหนหว่า ที่ว่าดูดคาถา หรือ จักกะ ที่เจ้า มาดา ใส่อะหรอ

พลังจากเนตรสังสาระหนะครับ แต่จากที่ดูมาล่าสุดพัดมันมีไว้สะท้อนการโจมตี ในลิ้งท่านHAY< ตอนแรกๆที่พวกนินจามันเข้ารุมมาดาระเห็นใช้สกิลอุจิวะ กาเอชิด้วยนะ
จากมุมมองความกว้าง ท่าจะใช่นะครับ *haha*

TeyTey:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 00:19:51 ---น่าจะเป็นคาถาโจมตีสวนกลับด้วยพลังของคู่ต่อสู้เอง ซึ่งในตอนแรก มาดาระมันดูดพลังโจมตีของโตะด้วยพัด *้ั์drinktea*

เหมือนกับ หอย บนเกาะท้องฟ้าเลยเนอะ  *hoho*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version