Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

สิ่งที่ควรคิดตอนนี้จากนารูโตะตอนล่าสุด

หน้า: << < (2/5) > >>

KiraKylinTy:

ข้อที่ 21. มันคงกำลังวิ่งไปรวมตัวที่พวกคาคาชินะแหละครับ แต่มันไกลไปหน่อย+พักกินข้าวมื้อเที่่ยง *haha*
เดียวก็มาจังหวะมาดาระโชเทพเองแหละครับ มาเป็นสักขีพยาน เมเทโอ  *haha*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 00:55:26 ---ข้อที่ 21. มันคงกำลังวิ่งไปรวมตัวที่พวกคาคาชินะแหละครับ แต่มันไกลไปหน่อย+พักกินข้าวมื้อเที่่ยง *haha*
เดียวก็มาจังหวะมาดาระโชเทพเองแหละครับ มาเป็นสักขีพยาน เมเทโอ  *haha*

--- End quote ---

ตอบข้อเดียวเองเหรอครับ

windyzero:

เจอซะที อาวุธ 5 ชิ้นของ ปู่สมชาย

1. น้ำเต้าสีชาด

2. ดาบเจ็ดดารา

3. เชือกแห่งความกระจ่าง

ทั้ง 3 ชิ้น เป็นอาวุธที่ สองพี่น้องตัวเงินตัวทองใช้อยู่ทั้งหมด

4. ไหแห่งความบริสุทธิ์ อยู่ที่แคว้นคุโมะ

5. พัดที่มาดาระถือในตอนนี้ไง

KiraKylinTy:

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 01:17:45 ---
--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 00:55:26 ---ข้อที่ 21. มันคงกำลังวิ่งไปรวมตัวที่พวกคาคาชินะแหละครับ แต่มันไกลไปหน่อย+พักกินข้าวมื้อเที่่ยง *haha*

ตอบข้อเดียวเองเหรอครับ

มันเยอะงะ ผมตอบมีหวังยาวจนไม่มีใครอ่าน *disappoint*และความเห็นผมค่อนข้างหลุดโลก *great*

Zigmund:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 01:44:18 ---เจอซะที อาวุธ 5 ชิ้นของ ปู่สมชาย

1. น้ำเต้าสีชาด

2. ดาบเจ็ดดารา

3. เชือกแห่งความกระจ่าง

ทั้ง 3 ชิ้น เป็นอาวุธที่ สองพี่น้องตัวเงินตัวทองใช้อยู่ทั้งหมด

4. ไหแห่งความบริสุทธิ์ อยู่ที่แคว้นคุโมะ

5. พัดที่มาดาระถือในตอนนี้ไง

พัดมันคนละอันกันครับ ป๋าวิน

เอ่อไหนๆก็เอารูปมาแปะแล้ว อีกประเด็นนึง ผู้หญิงในรูปโดนดูดเข้าไปในน้ำเต้าแต่ตอนนี้ยังไม่ได้ออกมาเลย สงสัยลืมกันไปหมดแล้ว  *haha* *haha*

อาจจะได้ออกมาพร้อมๆกับตอนที่ปลุกสิบหางก็ได้

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version