Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อุจิวะ กาเอชิ คืออะไรหรอครับ

หน้า: << < (3/3)

KiraKylinTy:

--- อ้างจาก: TeyTey ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 05:20:04 ---
--- อ้างจาก: windyzero ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 00:19:51 ---น่าจะเป็นคาถาโจมตีสวนกลับด้วยพลังของคู่ต่อสู้เอง ซึ่งในตอนแรก มาดาระมันดูดพลังโจมตีของโตะด้วยพัด *้ั์drinktea*

--- End quote ---
เหมือนกับ หอย บนเกาะท้องฟ้าเลยเนอะ  *hoho*

ผมว่าก็คล้ายๆนะ *haha* แต่อิมแพคไดอัน มันดูดซับไว้โจมตีได้

sattkon:

--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 05:25:28 ---
--- อ้างจาก: TeyTey ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 05:20:04 ---
--- อ้างจาก: windyzero ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 00:19:51 ---น่าจะเป็นคาถาโจมตีสวนกลับด้วยพลังของคู่ต่อสู้เอง ซึ่งในตอนแรก มาดาระมันดูดพลังโจมตีของโตะด้วยพัด *้ั์drinktea*

เหมือนกับ หอย บนเกาะท้องฟ้าเลยเนอะ  *hoho*

ผมว่าก็คล้ายๆนะ *haha* แต่อิมแพคไดอัน มันดูดซับไว้โจมตีได้

ออกทะเล แบเนี่ยนๆเลยนะ  *attack*

Oni Me no Kyo:

ดีนะที่เป็น กาเอชิ ถ้าเป็น ทาเคชิ ล่ะหล่อเลย *haha* *haha* *haha*

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

หน้า: << < (3/3)

Go to full version