Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ร่างจริง ของ นารุโตะ อยู่ไหน ไครจำได้บ้าง

หน้า: (1/8) > >>

LM:

ไครพอจะจำได้มั่งครับ ว่าร่างจริงของนารุโตะอยู่ไหน ผมจำได้ว่า มันแยกร่างตอนไปกวาดล้างเซตซึขาว แต่จำไม่ได้ร่างจริงมันอยู่ไหน

อันที่จริงผมคิดว่า ที่สู้กับโทบิ มาตั้งนาน นั้นคือร่างจริง ซะอีก(ทำไมมันใช้วิชาอะไรๆได้เยอะจริง เก่งด้วยเป็นแค่ร่างแยก)

อ.แกจะสื่อว่า นารุโตะตอนนี้ ก็เทพแล้วนะ แค่ร่างแยกยัง เก่งขนาดนี้ *dead*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: LM ที่ อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 22:30:10 ---ไครพอจะจำได้มั่งครับ ว่าร่างจริงของนารุโตะอยู่ไหน ผมจำได้ว่า มันแยกร่างตอนไปกวาดล้างเซตซึขาว แต่จำไม่ได้ร่างจริงมันอยู่ไหน

อันที่จริงผมคิดว่า ที่สู้กับโทบิ มาตั้งนาน นั้นคือร่างจริง ซะอีก(ทำไมมันใช้วิชาอะไรๆได้เยอะจริง เก่งด้วยเป็นแค่ร่างแยก)

อ.แกจะสื่อว่า นารุโตะตอนนี้ ก็เทพแล้วนะ แค่ร่างแยกยัง เก่งขนาดนี้ *dead*

--- End quote ---

ผมก็คิดว่านั่นคือร่างจริง อาจจะแบ่งร่างก็ได้ รึว่า โอ้ว อาจจะไปช่วยครูยามาโตะ ซึ่งอาจจะเป็นต้นกำเนิดพลังเซลส์รุ่นหนึ่งที่มาดาระกับ เกโดมาโซใช้ในปัจจุบัน

Zigmund:

อาจจะใช้คาถาเชิญย้อนทางไปยังภูเขาเมียวโบคุหรือเปล่า เพื่อเตรียมใช้โหมดเซียน + โหมดจักระ พร้อมกันรับมือกับมาดาระ

ngee:

ผมเดา ไปทางที่จะทำให้ นารูโตะสู้พวกมาดาระได้ คือ  "  นารูโตะแว้บไปช่วยพวกสัตว์หางออกมาจากที่ขัง "

อย่าลืมว่า นารูโตะแอบคุยกับพวกสัตว์หางทางจิตได้ โดยที่ โอบิโตะ ไม่รู้

ถ้า นารูโตะมีที่จะไป ผมก็มองออกทางเดียว ณ ตอนนี้ ที่น่าไปที่สุดก็ทางนี้ เท่านั้น  ไม่งั้น  นารูโตะ จอดไม่ต้องแจวแน่ๆ งานนี้

ngee:

และ อาจจะได้เห็น  นารูโตะ ใช้วิชา ที่เป็นขีดจำกัดทางสายเลือด ของตัวเองก็เป็นได้

อย่าลืมว่า เผ่าแม่ของนารูโตะ ก็เทพไม่ใช่ย่อยเลยน๊า ^ ^

หน้า: (1/8) > >>

Go to full version