Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ร่างจริง ของ นารุโตะ อยู่ไหน ไครจำได้บ้าง

หน้า: << < (7/8) > >>

ghost7574:

ผมว่าอยู่กับสิบหาง เห็นมันร้อง สงสัยว่าโดนทำอะไรซักอย่าง ที่ไม่ใช่จะกลายร่างอะนะ(เดาๆเอา) *้ัdoubt*

krizalids:

ผมนึกว่าร่างจริงมาตลอดเลย *shock* อ.แกสับขาหลอกได้ไงเนี้ย ตั้งแต่เมื่อไหร รึว่าเราโดนคาถาลวงตา *great*
 แต่เดาๆนะครับ ร่างจริงอยู่กับครูยามาโตะเปล่า เอ๊ะ รึว่ายังไง อยากอ่านตอนต่อไปแล้ว *disappoint*

ngee:

โอ้ะๆๆๆ  ลืมคิดไปนะ  บางทีๆๆ อาจจะอยู่ในตัวสี่หาง แบบนั้นก็ได้  และตอนนี้ก็อยู่ในตัว สิบหาง

และที่เท่ห์ก็คือ  สุดท้าย นารูโตะก็จะได้พลังของสิบหาง มาสูกับ มาดาระ  โว้วๆๆๆๆๆๆๆ 

แบบนี้เจ๋ง   .... แต่อาจารย์ จะคิดแบบนี้มั้ย  อยากให้เป็นแบบนี้  จะได้ไม่ต้องพึ่ง ซาซึเกะ

ตอนหลังค่อยมาสู้กับ ซาซึเกะ ระลึกความหลัง ชิวๆๆ

Num:

ผมว่าร่างจิงก้อยู่ในสงครามนั้นเระ แต่ที่มาโจมตีมาดาระเป็นแค่ร่างแยก

sattkon:

ผมว่าจุดเปลี่ยนของสงครามอยู่ที่B นะ ถ้าปกป้องBได้ สัตว์หางที่เหลือก็ยังปลอดภัย

แต่ถ้าB ดันไปอยู่ในกำมือมันเหลือแต่9หางตัวเดียวละก็ ถ้าถึงตอนนั้นไม่พึ่ง เกะ กะ โอโร พระเอกก็พระเอกเหอะ ตายห่า ได้เหมือนกัน  *haha*

หน้า: << < (7/8) > >>

Go to full version