Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เอิ่มมมมมมม สงสัยมานานแต่ลืม

หน้า: << < (2/2)

kyubi:

นั่นสิ มีนยังไง ผมก็นึกว่ามันมีหลายตัว  *haha* *haha*

Zigmund:

ไปค้นกูเกิ้ล เขาบอกว่าทากเป็นสัตว์สองเพศครับ ไม่รู้ว่าตรงนี้อาจารย์แกจงใจหรือเปล่านะ

El Ruffy:

--- อ้างจาก: Zigmund ที่ อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 17:22:08 ---ไปค้นกูเกิ้ล เขาบอกว่าทากเป็นสัตว์สองเพศครับ ไม่รู้ว่าตรงนี้อาจารย์แกจงใจหรือเปล่านะ

--- End quote ---
น่าจะเป็นตามนั้นนะ   *hoho* *hoho*

KiraKylinTy:

สงสัย เป็น ชายก็ได้ หญิงก็ดี *haha*

krizalids:

ผู้หญิงกลางคืนครับ   แต่เป็นผู้ชายกลางวัน  *haha*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version