Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เรื่อราว กำลังคลี่คลาย กำลังคลายปม

หน้า: << < (2/7) > >>

krit_d.k.t2:

ผมขอตั้งฉายาให้โอบิโตะนะครับ โอบิโตะจอมโกหก *attack* *attack*

beforu:

แล้วไมมันต้องเลือกมาช่วยโอบิโตะด้วยหว่า อุจิวะคนอื่นๆที่ได้เรื่องก็มีอีกเยอะ อยากให้มันสมทบกับคางามิมากกว่าไม่ก็คนอื่นๆที่พอมีอายุหน่อย เพราะประสบการณ์ความรู้มันได้ เหมาะกับการเล่นบทเป็นโทบิ ไม่ใช่แบบก้าวกระโดดแบบโอบิโตะ แถมโอบิโตะมันน่าจะตายไปแล้ว ไปยื้ิอชีวิตให้มันทรมาณทำไม มันกำลังจะตายอย่างคนดีแท้ๆ  *disappoint*

H_A_Y:

ขอตอบนะครับ

อิทาจิ ยังไงก็อายุน้อยกว่า โอบิโตะ กับ คาคาชิและ ไกแน่นอน

ซึ่งเป็นไปได้ว่า มาดาระเจอโอบิโตะตอนเด็กแก่หง่อกขนาดนี้

แล้วมาดาระเจออิทาจิจะแก่หง่อกขนาดไหน

แสดงว่า โอบิโตะ คือคนที่ไปพบอิทาจิ จริงๆแล้ว โทบิมีคนเดียว

gedomazo:

ขอถามอะไรนิดนึง.
ผมค่อยเข้าใจ กับที่มาดาระพูดว่า "นั่นก็ร่างแยก ร่างจริงอยู่ไหนล่ะโอบิโตะ"
มันที่ร่างแยกนี่หมายถึงนารูโตะหรือโอบิโตะ ร่างแยกอ่ะ
คืออยากถามว่า นารูโตะในฉาก ล่าสุดนี่ ร่างแยกเหรอ..

beforu:

--- อ้างจาก: gedomazo ที่ อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 20:12:14 ---ขอถามอะไรนิดนึง.
ผมค่อยเข้าใจ กับที่มาดาระพูดว่า "นั่นก็ร่างแยก ร่างจริงอยู่ไหนล่ะโอบิโตะ"
มันที่ร่างแยกนี่หมายถึงนารูโตะหรือโอบิโตะ ร่างแยกอ่ะ
คืออยากถามว่า นารูโตะในฉาก ล่าสุดนี่ ร่างแยกเหรอ..

--- End quote ---

มันพูดถึงนารูโตะคับ มันกำลังหาโตะตัวจริงอยู่แต่พูดกับโอบิโตะ  เห็นได้จากตอนที่โตะโดนพัดมาดาระสะท้อน ร่างก็หายไปเป็นควันแสดงว่าร่างแยก

หน้า: << < (2/7) > >>

Go to full version