Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เอิ่มมมมมมม สงสัยมานานแต่ลืม

หน้า: (1/2) > >>

Num:

ตั้งแต่ดูมาแต่ภาคแรกแล้วสงสัยมาก แต่ก้ลืมถาม
ตกลง คาสึยุ เป็น
1เพศผู้
2เพศเมีย
3 2เพศ(แบบไส้เดือน)
เพราะบ้างครั้งได้ ยินว่าครับมั้ง ค่ะมั้ง งงหมดแล้ว

LM:

ตัวหลัก มันชอบพูดค่ะ

ส่วนตัวที่แยกออกมามันชอบพูด ครับ

ผมก็งงเหมือนกัน *damage*

sattkon:

เอ๊ แต่เรา ดู Anime ได้ยินแต่ "คะ" นะ  *haha*

Num:

--- อ้างจาก: LM ที่ อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 17:00:35 ---ตัวหลัก มันชอบพูดค่ะ

ส่วนตัวที่แยกออกมามันชอบพูด ครับ

ผมก็งงเหมือนกัน *damage*

--- End quote ---
ใช่หรือครับเพราะ ตอนที่นารูโตะสู้กับเพน ก้พูดค่ะนิ แล้วเป็น เสียงหญิงด้วย หรือว่ามีแต่ในมังงะที่พูดครับเพราะ เป๊นคำขานรับซึ้งแปลได้2อย่าง

chainoi:

เป็น ตุ้ด เหมือน namkham

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version