Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ไทยรัฐ!สลด(ซึนาเดะ)5คาเงะ มาดาระ อุอาจ จุดเริ่มความจริง โอบิโตะ ที่แสนรันทด

หน้า: << < (6/13) > >>

LM:

หนทางชนะมาดาระ

นารุโตะ-ซาซึเกะ ฟิวชั่นกัน = เซียน 6วิถี คนที่4(พลังอุซึมากิ+พลังอุจิวะ+พลังสัตว์หางทั้ง9)   Vs   มาดาระ *dontknow*

ผมคิดว่าเหลือทางเดียวแล้วแหละ *damage*

ผมรู็นะว่ามาดาระมันเก่ง แต่...มันเก่งเวอร์ๆไปมั้ย *dead*

Bankai:

--- อ้างจาก: LM ที่ อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 21:09:12 ---หนทางชนะมาดาระ

นารุโตะ-ซาซึเกะ ฟิวชั่นกัน = เซียน 6วิถี คนที่4(พลังอุซึมากิ+พลังอุจิวะ+พลังสัตว์หางทั้ง9)   Vs   มาดาระ *dontknow*

ผมคิดว่าเหลือทางเดียวแล้วแหละ *damage*

ผมรู็นะว่ามาดาระมันเก่ง แต่...มันเก่งเวอร์ๆไปมั้ย *dead*

--- End quote ---
คิดว่าแค่โตะกับเกะฟิวชั่นกันคงไม่พอ คงต้องเรียก โงกุนกับเบจิต้ามาฟิวชั่นช่วยด้วยอีกแรง
แล้วเตรียมดราก้อนบอลไว้ด้วย เอาไว้ชุบชีวิตนินจาฝ่ายพันธมิตรที่ตายในสงครามทั้งหมด
แล้วดราก้อนบอลก็หายไป ทุกคนฟื้น ข้างพระเอกไม่มีใครตาย แค่นี้ก็จบแบบแฮปปี้เอนดิ้งแล้ว  *hoho* *hoho* *hoho*

ngee:

ที่น่าตกใจ คือ  นารูโตะนี้ คือร่างแยกเงา  แล้วร่างจริง นารูโตะ อยู่ที่ไหน ?????? มันมีที่ๆจะไปอีกเหรอ ? 

มาดาระ บอกเองว่า " นี่ร่างแยกเงา ร่างจริงมันอยู่ไหน "  รึผมเข้าใจผิดไปเอง 

สรุป " โอบิโตะ  โดยมาดาระเป่าหู อาจจะเป็นไปได้ถึงขนาด มาดาระวางแผนฆ่า ริน ให้โอบิโตะดู ก็เป็นได้ "

ไอ้แก่ แสบ มากๆๆ   มาดาระ จอมวางแผน  โทบิ มีสองยุค ผมยาวกับผมสั้น   โอเคเลย กระจ่างขึ้นเยอะเชียว

LastZeRo:

ที่น่าเห็นใจที่สุดก้อคือ พวกที่ยังแถ ไม่ยอมรับ กับสภาพความเแป็นจริง ที่ตัวเองมั่วไว้แต่ดันไม่ถูกกับที่ อ.ได้เฉลยเป็นที่เรียบร้อย น่าสงสารจริงๆ ที่เค้าว่าเด็กไทยอ่านหนังสือน้อย คงจาจริง ขนาดภาพการ์ตูน มันยังดูไม่ละเอียดเลย  *้ัิbored*

benzvip1:

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 20:24:39 ---
--- อ้างจาก: Bankai ที่ อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 20:16:48 ---555+ เมื่อก่อนนารูโตะ น่าติดตามตรงที่ตอนต่อไปมันจะสนุก มันส์ ขนาดไหน
เดี๋ยวนี้น่าติดตามตรงที่คนเขียนจะแถได้น่าเชื่อขนาดไหน
อายุ ความเป็นความตาย สิ่งที่ตาเห็น ไม่สามารถเอามาเป็นเหตุผลได้
ไอ้ตัวที่เก่งก็เก่งเวอร์ ไอ้ตัวที่น่าจะตายไปแล้วก็รอดมาได้
สงสัย เซียนกบ จิไรยะต้องมีบทออกมาอีกแน่แท้ เพราะยังไม่เห็นตอนสิ้นใจ
เดี๋ยวคาถาสัมภเวสีคืนชีพมันก็สามารถเรียกวิญาณที่เทพมรณะเอาไปแล้วกลับมาได้ด้วยแน่ๆ
เชิญมาทั้งหมดเลยนะรุ่น 1-4 แล้วอย่าลืมเรียกโดเรม่อนออกมาด้วยหละ จะได้ฮามากกว่านี้ได้อีก
รอดูสุดยอดการแถ ว่ากว่าจะจบจะแถไปได้ขนาดไหน *haha* *haha* *haha*

ผมก็ยังไม่เปลี่ยนใจว่าแก แุถ นะครับ ยังไงก็แถอ่ะ เห็นๆอยู่

อาจารย์เขาไม่ได้แถ

เขาว่างโครงเรื่องไว้หมดแล้ว

แค่คำตอบมันไม่ตงกับที่คุณคิดเฉยๆ ก็เลยมี อคติกับอาจารย์

เดี๋ยวคำตอบก็ค่อยๆเฉลยออกมา จะให้เขียนตอนเดียวจบได้ยังไง

ต้องใจเย็นๆและรอดูตอนต่อไป เดี๋ยวคำตอบก็จะกระจ่างเอง

หน้า: << < (6/13) > >>

Go to full version