Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

5 คาเงะ ม่องจริงๆเหรอนั่น

หน้า: << < (2/7) > >>

chainoi:

ไม่ตายหรอกครับ แต่ดูๆแนวแล้วซึนาเดะน่าจะสละชีวิตเพื่อนช่วยคาเงะคนอื่นๆ

ว่าแต่ภาพสุดท้ายนั่นมาดาระหรือป่าวครับ ที่มันแก่ๆหงัมเหงือกอะ

แล้วงงอีกคำหนึ่งคือ where is the original obito ?  มันจะสื่ออะไรหว่า

H_A_Y:

--- อ้างจาก: chainoi ที่ อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 15:59:12 ---ไม่ตายหรอกครับ แต่ดูๆแนวแล้วซึนาเดะน่าจะสละชีวิตเพื่อนช่วยคาเงะคนอื่นๆ

ว่าแต่ภาพสุดท้ายนั่นมาดาระหรือป่าวครับ ที่มันแก่ๆหงัมเหงือกอะ

แล้วงงอีกคำหนึ่งคือ where is the original obito ?  มันจะสื่ออะไรหว่า

--- End quote ---

มาดาระ ก่อนตายมันหงำเหงือกมาก นี่หว่า แต่พอฟื้นมาปั๊บ

sattkon:

เริ่มเผ่ย ไต๋ละ ว่างแล้วก็ไป lock กระทู้ดีกว่า 555+  *attack*

kyubi:

สงสัยจะโดนหักคะแนนซะแล้ว ต้องมีคนตายแน่ๆ  *haha*

Zigmund:

เฮ้ยยย ซึนาเดะจะพาห้าคาเงะไปหาเซียนทากหรือเปล่า เอาไปรักษาอะไรทำนองนี้

ก็เดากันไป

หน้า: << < (2/7) > >>

Go to full version