Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ดูนี่แล้ว สัมผัสได้ถึงง ความรักของ มินาโตะกับคุชินะเบยย

หน้า: << < (4/9) > >>

O:

--- อ้างจาก: chinjung ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 01:13:22 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 17:50:21 ---
--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 15:32:21 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 07:37:26 ---
--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 22:17:26 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 21:21:45 ---ดิฉันสัมผัสถึงพลังบางอย่าง ของ คุชิเนะ และ มินาโตะ อยู่แถวๆนี้  *้ั์spirit*  *glad*

--- End quote ---
*haha* *haha* เอาซะหมดซึ้งเลย   

เค้าเรียกว่า sattkon จิตสัมผัส   *attack*  สาวๆ.......... *hoho*

ไม่ ใช่  sattkon ญาณทิพย์ หรอ *haha*

ดีนะเป็น sattkon จิตสัมผัส ถ้าเป็น  sattkon คนเห็นหมีล่ะ แย่เชียว *rip*

ล้อเล่นนะ ขำๆ

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

ไม่ขำครับ  *้ั์smoking*

แต่ขอหมี ตัวขาวๆเนียนๆ ก็พอ  *hoho*  *haha*

ขาวๆเนียนๆ แต่ก็เห็น...อยู่ดี  *hoho* *hoho* *nude*

น่าจะเป็นตัวนี้นะครับ

windyzero:

เหล่าลูกเรือข้า เดี๋ยวฝีมือพัฒนา ออกทะเลได้โดยไม่ต้องให้บอสสั่ง *haha*

H_A_Y:

ขอชื่นชมเจ้าของกระทู้นะครับ ผมเห็นกระทู้นี้ตั้งมาหลายวันแล้วแต่ไม่ได้มีโอกาศดูเลย จนมาได้ดูวันนี้แหละ จะบอกว่าเป็นกระทู้ที่ดีที่สุดที่เคยเจอมาเลยครับ

พลังกับความรัก ความรักสิต้องครองโลกนั่นคือสันติภาพที่แท้จริง

KiraKylinTy:

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 02:42:38 ---ขอชื่นชมเจ้าของกระทู้นะครับ ผมเห็นกระทู้นี้ตั้งมาหลายวันแล้วแต่ไม่ได้มีโอกาศดูเลย จนมาได้ดูวันนี้แหละ จะบอกว่าเป็นกระทู้ที่ดีที่สุดที่เคยเจอมาเลยครับ

พลังกับความรัก ความรักสิต้องครองโลกนั่นคือสันติภาพที่แท้จริง

*great* *great*

mint1458:

--- อ้างจาก: chinjung ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 01:13:22 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 17:50:21 ---
--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 15:32:21 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 07:37:26 ---
--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 22:17:26 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 21:21:45 ---ดิฉันสัมผัสถึงพลังบางอย่าง ของ คุชิเนะ และ มินาโตะ อยู่แถวๆนี้  *้ั์spirit*  *glad*

*haha* *haha* เอาซะหมดซึ้งเลย   

เค้าเรียกว่า sattkon จิตสัมผัส   *attack*  สาวๆ.......... *hoho*

ไม่ ใช่  sattkon ญาณทิพย์ หรอ *haha*

ดีนะเป็น sattkon จิตสัมผัส ถ้าเป็น  sattkon คนเห็นหมีล่ะ แย่เชียว *rip*

ล้อเล่นนะ ขำๆ

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

ไม่ขำครับ  *้ั์smoking*

แต่ขอหมี ตัวขาวๆเนียนๆ ก็พอ  *hoho*  *haha*

ขาวๆเนียนๆ แต่ก็เห็น...อยู่ดี  *hoho* *hoho* *nude*

ไม่ไหว ผู้ชายลามก *้ัิbored* *้ัิbored* *้ัิbored*

หน้า: << < (4/9) > >>

Go to full version