Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

แล้วคนที่สู้กับรุ่นสี่ตอนจิ้งจอกเก้าหางบุกหมู่บ้านคือใคร โอบิโตะ หรือ ?

หน้า: << < (3/3)

H_A_Y:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 14 ก.ย. 2012 เวลา 16:56:57 ---รู้สึกจะตั้งกระทู้ซ้ำกะผมนะ  *haha*

--- End quote ---
นายเรา pm ไปนะ อ่านด้วย

El Ruffy:

ผมก็คิดว่าเป็นโอบิโตะนะ ทั้งวิชาที่ใช้สู้ (ถึงแม้จะเคืองนิดๆ ที่เก่งไวเวอร์ไปหน่อย) ขนาดนารุโตะกะซาซึเกะ ตอนนี้ยังโครตเก่งเลย เมื่อเทียบระยะเวลาหลังจากที่สู้กับเพนเสร็จ(คาคาชิที่แน่ๆ ยังทำอะไรไม่ได้เลย)แล้วก็มาตอนนี้ ซึเกะเองก็เก่งขึ้นเยอะทั้งจากการทดลองของโอโรและที่แน่ๆ เนตรวงแหวน อย่าลืมว่าโอบิโตะก็มีเนตรเหมือนกัน และน่าจะมีการทดลองตั้งแต่สมัยนั้นแล้ว ก็เลยทำให้เก่งขึ้นแบบเว่อร์ในระยะเวลาไม่มาก  *great* *great* *great* (ใครไม่เห็นด้วยอย่าว่ากันนะ แค่คิดเฉยๆ แต่ติชมเบาๆได้นะ  *glad*)

snooker46:

ก้วิชาข้ามย้ายมิติเป็นวิชาเฉพาะตัวของโอบิโตะอยู่แล้วโอบิโตะชัวๆ

หน้า: << < (3/3)

Go to full version