Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เข้ามาคุยกันกระทู้นี้นะครับ เด็กโอบิโตะ ส่วนคุณ jay jayกับคุณป็อบ ถ้ายังอยู่มาคุยมู้นี้ได้ครับ

หน้า: << < (33/33)

Oni Me no Kyo:

ผมว่าเราทิ้งเรื่องโทบิ แล้วมาวิเคราะห์วิธิโค่นจอมโหดมาดาระ ดีกว่าเพราะผมอยากเห็นความคิดทุกคนอีก น่าจะเวิร์คกว่านะผมว่า

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

O:

--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 14:11:18 ---ผมว่าเราทิ้งเรื่องโทบิ แล้วมาวิเคราะห์วิธิโค่นจอมโหดมาดาระ ดีกว่าเพราะผมอยากเห็นความคิดทุกคนอีก น่าจะเวิร์คกว่านะผมว่า

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

--- End quote ---

*number1* *number1* *number1*

TheEterNalEgo:

ผมก็เป็นคนนึงในบอร์ด คือ ที่ผมมาที่กระทู้นี้แล้วอ่านดูแล้วว ผมอยากให้คุณ kyo รู้สึกตัวทีนะครับ เพราะดูจากข้อความของคุณเหมือนคุณจะ บอกว่า พวก คุณ sattkon พวกเขาคอยตามแขวะ ทุกกระทู้ และเหมือนจะบอกว่า พวก เขา 3 คน เฮฟ sattkon chainoi เขารวมหัว กัน แต่จริงๆ แล้ว 3 คนนี้ เขาไม่ได้อะไรมากครับ เขา ผิดอะไรตอนนี้เขาก็ยอมรับออกมาแล้วซึ่งต้องการที่จะ ให้ เรื่อง การแบ่งพรรคพวกของคุณ kyo นี่จบๆ ไป
ผมว่า คุณ เลิกตั้งกระทู้ แบบนี้เถอะผมก็ไม่ได้เข้าข้าง พวก sattkon นะ แต่ตามความคิดของผมแล้ว ผม อยากให้่ พวกเรา ชาว sritown ตั้งกระทู้ แบบ สนุกเฮฮา หรือ หื่น อะไร ก็ว่าา ไป ไม่อยากให้มีกระทู้แบบแบ่งพรรคพวกแบบนี้ เลยย นะ ครับบ

O:

เรื่องจบไปด้วยดีนะครับ.....

หน้า: << < (33/33)

Go to full version