Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เข้ามาคุยกันกระทู้นี้นะครับ เด็กโอบิโตะ ส่วนคุณ jay jayกับคุณป็อบ ถ้ายังอยู่มาคุยมู้นี้ได้ครับ

หน้า: << < (21/33) > >>

kyo:

ตามสแตป พอ sattakon มาชายน้อยตาม เด๋วเฮพก็มา เป็นแบบนี้มาตลอดคนที่โดนพวกคุณลุมก็หายไปกันเยอะละ ผมอยู่บรอด สตีทนะ ใช้ชื่อเคียว ในเฟสบุ๊ก ทุกคนเป็นพี่เป็นน้องกันหมดเพราะเคยเจอกันหมดแล้ววันที่20ตุลาก็มีนัดเจอกันที่พาราก้อนทั้งกลุ่ม ทุกคนสามัคคีกันมีพีมีน้องไม่เห็นมีแบบบรอดนี้เลยมีก็ห้ามกันเตือนกันเอาอยู่เพราะพี่น้องกันทั้งนั้น อยากรู้อายุก็ไปหาเอาค้นไม่ยากหรอก  street figter thailand พิมตามนี้ก็ขึ้นละ
ก็อย่างที่บอกไม่ได้ห้ามแต่ขอ ขอว่าไม่จำเป็นก็อย่าเข้ามากระทู้ผมปัญหามันจะได้ไม่เกิด แค่นั้นเอง เพราะตอบกันไปมาไงก็ไม่มีประโยชน์ พวกคุณต้องการชนะให้ได้ ก็แค่หยุดบ้างสักหน่อย ผมยังหยุดได้ไม่เข้ากระทู้ที่พวกคุณตั้งอะ พวกคุณอะหยุดได้ไหม 
ปล. พูดอย่างลูกผู้ชายนะไม่มีร่างอวตารไรทั้งนั้น ถ้าไม่เชื่อให้ เวพมาสเตอร์เชื่อไอพีได้เลยผมไม่เด็กขนาดทำไรแบบนั้นหรอก

benzvip1:

--- อ้างจาก: kyo ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 16:00:58 ---ตามสแตป พอ sattakon มาชายน้อยตาม เด๋วเฮพก็มา เป็นแบบนี้มาตลอดคนที่โดนพวกคุณลุมก็หายไปกันเยอะละ ผมอยู่บรอด สตีทนะ ใช้ชื่อเคียว ในเฟสบุ๊ก ทุกคนเป็นพี่เป็นน้องกันหมดเพราะเคยเจอกันหมดแล้ววันที่20ตุลาก็มีนัดเจอกันที่พาราก้อนทั้งกลุ่ม ทุกคนสามัคคีกันมีพีมีน้องไม่เห็นมีแบบบรอดนี้เลยมีก็ห้ามกันเตือนกันเอาอยู่เพราะพี่น้องกันทั้งนั้น อยากรู้อายุก็ไปหาเอาค้นไม่ยากหรอก  street figter thailand พิมตามนี้ก็ขึ้นละ
ก็อย่างที่บอกไม่ได้ห้ามแต่ขอ ขอว่าไม่จำเป็นก็อย่าเข้ามากระทู้ผมปัญหามันจะได้ไม่เกิด แค่นั้นเอง เพราะตอบกันไปมาไงก็ไม่มีประโยชน์ พวกคุณต้องการชนะให้ได้ ก็แค่หยุดบ้างสักหน่อย ผมยังหยุดได้ไม่เข้ากระทู้ที่พวกคุณตั้งอะ พวกคุณอะหยุดได้ไหม 
ปล. พูดอย่างลูกผู้ชายนะไม่มีร่างอวตารไรทั้งนั้น ถ้าไม่เชื่อให้ เวพมาสเตอร์เชื่อไอพีได้เลยผมไม่เด็กขนาดทำไรแบบนั้นหรอก

--- End quote ---

ก็พวกนั้นเขาพวกเดียวกัน อะคับ

ไม่ว่าพวกเขาจะไปว่าใคร หรือ พวกเดียวกันผิด เขาก็จะเข้าข้างกัน ก็พวกเดียวกันอะเนอะ

H_A_Y:

เหมือนกลุ่มตุ๊ดเลย

kyo:

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 16:15:38 ---เหมือนกลุ่มตุ๊ดเลย

--- End quote ---
จะว่า ว่าผมคนเดียวครับ อย่าไปว่าคนอื่นครับ

windyzero:

ต่างคนต่างหยุดไม่ได้เลยรึไงนั่น *dead*

หน้า: << < (21/33) > >>

Go to full version