Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เข้ามาคุยกันกระทู้นี้นะครับ เด็กโอบิโตะ ส่วนคุณ jay jayกับคุณป็อบ ถ้ายังอยู่มาคุยมู้นี้ได้ครับ

หน้า: << < (20/33) > >>

chainoi:

--- อ้างจาก: kyo ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 14:10:42 ---ชายน้อย sattkon hay *-* ไม่มี3คนนี้ในกระทู้สักกระทู้ได้ไหม กระทู้จะดีมากๆ จริงนะต่างคนต่างอยู่ไป เฝ้าบรอด คอยดักคอพวกหน้าใหม่ๆ ตั้งแต่ไหนแต่ไรละ ใครหน้าใหม่มาออกความเห็น ต้องเจอพวกคุณ แสดงอำนาจว่าเก๋าในบรอดตลอด ตอนสมัยผมมาสมัครใหม่ๆก็เจอบ่อยเลย แต่บังเอิญไม่ค่อยได้อ่าน ส่วนคุณป็อบ กับคุณ เจเจ ทะเเลาะกับพวกคุณตอนไหนผมไม่ได้อ่านนะครับ เลยไม่รู้ ว่าเค้าจะเป็นคนแบบไหน ส่วนใหญ่ผมอ่านแต่กระทู้ที่ตัวเองตั้ง ก็เจอแต่พวกคุณนี่แหละเข้ามาโชวเหนือตลอดทุกกระทู้ จริงๆไม่จำเป็นก็ไม่ต้องเข้ามาโพสก็ได้นะครับ อยู่กันคนละกะทู้ไปเพราะผมก็ไม่เคยไปโพสกระทู้พวกคุณเลยนะ เพราะทุกดร่ามาที่เกิดขึ้นในบรอดต้องมีพวกคุณเอี่ยวด้วยตลอด ถ้าไม่มีพวกคุณในกระทู้ผมมั่นใจว่ากระทู้ทุกคนจะไม่มีดร่าม่า งั้นอย่ามาโพสอีกเลยในมู้ที่ผมตั้ง ok นะ *number1*

--- End quote ---
ชายน้อยทำอะไรเหรอครับ แค่จะให้คุณไม่ต้องไปจริงจังมาก คนอื่นเค้าก็ตั้งกระทู้กันเยอะแยะ เค้าก็เข้าไปแสดงความเห็นกันต่างๆนานาไม่เห็นว่าจะมีใครว่าอะไรเลย มันไม่ใช่เฉพาะ 3 คนนีี้ที่เค้าไม่เห็นด้วยกับสิ่งที่คุณทำนะครับ มันมีมากกว่านี้อีก ลองย้อนไปดูได้ ในกระทู้ก่อนหน้าที่คุณตั้งขึ้นมา และแต่ละคนเค้าก็พยายามอธิบายให้คุณเข้าใจ แต่คุณก็ยังไม่รู้สึกตัว ดูที่ คุณ chinjung เขียนถึงตัวคุณนะครับ แล้วคุณจะเข้าใจ แล้วอ่านย้อนไปดูครับว่า ชายน้อยไปทำอะไรที่ไม่เหมาะสม แค่พยายามอธิบายให้คุณรู้จักยอมรับในความคิดของคนอื่นแค่นั้นแต่กลายเป็นคุณกลับมา งอแงเป็นเด็กซะงั้น อายุเท่าไหร่แล้วครับ เนี่ย
และอีกอย่าง ลูกผู้ชายเค้าไม่ทำกันหรอกนะครับ เอาร่างอวตาร มาเที่ยวอวยตัวเอง แล้วก็ด่าคนนู้นคนนี้ อายเค้าเปล่าๆ ครับ

kyo:

อย่าเข้ามาเลย นะนะ อย่าถามอายุอีกนะอาย

sattkon:

ห้ามคน แสดงความคิดเห็น  *้ัdoubt* มันมีกฎนี้ตั้งแต่เมื่อไหร่กันนะ  *haha*

sattkon:

ถ้างั้นเราอย่าดันมู้นี้ เลย ปล่อย จขกท เขาคุยคนเดียวตามใจชอบเถอะ  *haha*

ถ้าไม่มี 3คนที่นายว่า มันจะมาถึงหน้า7มั้ย  *dontknow*

chainoi:

--- อ้างจาก: kyo ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 14:39:24 ---อย่าเข้ามาเลย นะนะ อย่าถามอายุอีกนะอาย

--- End quote ---
ถ้าคิดว่าตัวเอง อายุมากละ ก็อย่าไปจริงจังนักเลยครับ อายเด็กๆเค้าเหอะ อิอิอิ

หน้า: << < (20/33) > >>

Go to full version