Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เข้ามาคุยกันกระทู้นี้นะครับ เด็กโอบิโตะ ส่วนคุณ jay jayกับคุณป็อบ ถ้ายังอยู่มาคุยมู้นี้ได้ครับ

หน้า: << < (18/33) > >>

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

หายไปนาน   มันเกิดอะไรขึ้น  ไม่ได้มาร่วมผสมโรงด้วยเลยเรา    ว้า     

ปล. เห็นเนื้อหาทู้ บอกว่าไม่เอาพวกทิทง ทิฐิ  อะไรนั่น  แต่เจือกเรียก ไอคุณป็อปมาเฉย  เออ  ประหลาด!  ต้องการอะไรจากสังคม?

H_A_Y:

--- อ้างจาก: chainoi ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 12:12:45 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 12:06:14 ---
--- อ้างจาก: greatteacheranon ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 11:58:09 ---ผมเข้ามาอ่านแล้วรู้สึกว่า มันฮาดีครับ เถียงเรื่องการ์ตูน ใครที่สนิทกับ อ.มาซาชิ ช่วยบอกผมที ผมจะได้ไปบอกกับอาจารย์เค้าว่า อ.ครับ ไม่ต้องเขียนการ์ตูนให้พวกเก่งๆ ฉลาดๆ เค้าอ่านแล้วครับ ให้พวกนี้มาเขียนแทนครับ จริงจังกันไปได้กับอีแค่การ์ตูน ไม่พอใจก็ไม่ต้องอ่าน ผมรู้ว่าพวกคุณมีสิทธิ์วิจารณ์ (แม่งคนไทยนี่สิทธิเยอะจริง ประชาธิปไตย๗่ามาก) ขอแนะนำพวกบ่นอีกนะครับเลิกอ่าน แล้วพวกคูณจะสบายใจ ส่วนคนอื่นที่อยากจะอ่านแล้วไม่คิดอะไรเพราะว่ามันเป็นการ์ตูนรวมทั้งผมด้วยก็ขอให้อ่านต่อไปอย่างมีความ Happy Ending (คนไทยนี่รู้สึกจะจริงจังทุกเรื่องเลย เรียนหนังสือจริงๆจังบ้างก็ได้)

--- End quote ---

แล้วคุณจะจริงจังไปใยครับ พ่อ ร่าง อวาตาร  *attack*

*haha* *haha* *haha* ต้องเดาไหมนิว่าเป็นร่างอวตารของ ลูกผู้ชายตัวจริงท่านไหน เอาจริงๆนะ ตอนแรกไม่รู้สึกอะไรเท่าไหร่นะ และไม่อยากให้มีปัญหากัน แต่ตอนนี้เริ่มเห็นตัวตนแล้วละครับ

ชัดแมะ ฮร่าๆๆ จะกลายร่างเป็น มาสไรเดอร์เหรอ เด๋วก็รู้

ประชาชนธรรมดา:

หึๆ เริ่มกันแล้วสินะสงคราม...เพราะรินคนเดียวเลยหนีไปอยู่กับโทริโกะ

man001:

ขอให้แผนเนตรจันทรา ของโอบิโตะสำเร็จ โลกเราจะได้กลับมามีสันติภาพ อีกครั้ง *great* *great* *great* *great* *great* *great* *great* *great* *great* *great*

chainoi:

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 12:30:21 ---
--- อ้างจาก: chainoi ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 12:12:45 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 12:06:14 ---
--- อ้างจาก: greatteacheranon ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 11:58:09 ---ผมเข้ามาอ่านแล้วรู้สึกว่า มันฮาดีครับ เถียงเรื่องการ์ตูน ใครที่สนิทกับ อ.มาซาชิ ช่วยบอกผมที ผมจะได้ไปบอกกับอาจารย์เค้าว่า อ.ครับ ไม่ต้องเขียนการ์ตูนให้พวกเก่งๆ ฉลาดๆ เค้าอ่านแล้วครับ ให้พวกนี้มาเขียนแทนครับ จริงจังกันไปได้กับอีแค่การ์ตูน ไม่พอใจก็ไม่ต้องอ่าน ผมรู้ว่าพวกคุณมีสิทธิ์วิจารณ์ (แม่งคนไทยนี่สิทธิเยอะจริง ประชาธิปไตย๗่ามาก) ขอแนะนำพวกบ่นอีกนะครับเลิกอ่าน แล้วพวกคูณจะสบายใจ ส่วนคนอื่นที่อยากจะอ่านแล้วไม่คิดอะไรเพราะว่ามันเป็นการ์ตูนรวมทั้งผมด้วยก็ขอให้อ่านต่อไปอย่างมีความ Happy Ending (คนไทยนี่รู้สึกจะจริงจังทุกเรื่องเลย เรียนหนังสือจริงๆจังบ้างก็ได้)

แล้วคุณจะจริงจังไปใยครับ พ่อ ร่าง อวาตาร  *attack*

*haha* *haha* *haha* ต้องเดาไหมนิว่าเป็นร่างอวตารของ ลูกผู้ชายตัวจริงท่านไหน เอาจริงๆนะ ตอนแรกไม่รู้สึกอะไรเท่าไหร่นะ และไม่อยากให้มีปัญหากัน แต่ตอนนี้เริ่มเห็นตัวตนแล้วละครับ

ชัดแมะ ฮร่าๆๆ จะกลายร่างเป็น มาสไรเดอร์เหรอ เด๋วก็รู้

คุณ kyo ครับ ไอที่ จริงจัง นี่ คุณหรือใครละครับ แนะนำให้ลองดูที่เพื่อนๆเค้าออกความเห็น จะเนื้อเรื่องในอดีต หรือ ปัจจุบัน หรือ เรื่องปล่อยไก่ เค้าก็ วิจารณ์ออกความเห็นกันพอเป็นรสชาติเหมือนเป็นงานอดิเรกกันแค่นั้นแหละครับ ก็เห็นจะมีแต่คุณนี่แหละที่จริงจัง เอาเป็นเอาตายอะไรนักหนา เดาตัวละครถูกละก็ภูมิใจยังกับเป็นฮีโร่โอลิมปิก ถามจริงๆนะครับ คนรอบๆข้างเค้ารู้ไหมครับว่าคุณจริงจังกับการ์ตูนขนาดนี้

หน้า: << < (18/33) > >>

Go to full version