Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เข้ามาคุยกันกระทู้นี้นะครับ เด็กโอบิโตะ ส่วนคุณ jay jayกับคุณป็อบ ถ้ายังอยู่มาคุยมู้นี้ได้ครับ

หน้า: << < (14/33) > >>

KiraKylinTy:

*great* โห แร๊งงง คุณPOP+Jay Jay เขาคงไปดีแล้วหละ หรืออาจจะยังดูจากที่ไหนสักแห่งในIpad ก็ได้ *haha*
ยังไงก็ มาม่าอร่อยดี *number1*

greatteacheranon:

ผมว่าจะประมาณ มาคาระเล่าให้ฟังเกี่ยวกับด้านมืดของสงคราม ใครเป็นคนก่อสงคราม สงครามเกิดขึ้นเพราะอะไร โดยมีโคโนะฮะนี่แหละที่น่าจะเป็นสาเหตุ เพราะอย่าลืมมันก็ไม่ได้เป็นคนดีกันทั้งหมู่บ้าน คนระดับสูงมันก็มีไม่ดีมั่งแหละ (เหมือนนักการเมืองไทยไง) แล้วก็เพราะสงครามจึงทำให้ ริน ตาย คงจะไม่เกี่ยวกับ คาคาชิหรอกครับ ถ้าจะเคือง คาคาชิ ก็คงจะประมาณว่า กูฝากคนที่รักไว้แต่มืงดูแลไม่ได้ประมาณนี้

benzvip1:

โหๆ ว่ากันสะยาวเลยเนอะ

ผมจะเป็นผู้ชมต่อไป 

แต่ถ้าใช้คำว่า อาจารย์ แถอีก เดี๋ยวๆ

เดี๋ยวผมจะไปฟ้องอาจารย์ ให้หยุดเขียน สักเดือน

ให้ชักดิ้นชักงอ เพราะ อยากรู้คำตอบกันไปเลย

H_A_Y:

มาซาชิแถ

benzvip1:

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 22:59:45 ---มาซาชิแถ

--- End quote ---

เดี๋ยวจะเอาระเบิด ไปบึ้มบ้านนาย

ดูแล้วมันของขึ้น

หน้า: << < (14/33) > >>

Go to full version