Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เข้ามาคุยกันกระทู้นี้นะครับ เด็กโอบิโตะ ส่วนคุณ jay jayกับคุณป็อบ ถ้ายังอยู่มาคุยมู้นี้ได้ครับ

หน้า: << < (10/33) > >>

H_A_Y:

สู้ป็อปกับกับน้ำกามก็ไม่ได้ น่าเชื่อถือกว่าเยอะ

sattkon:

--- อ้างจาก: พ่อลูกสอง ที่ อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 17:42:59 ---เอ่อ ผมว่าคุณทิฐิทั้งคู่นะแหละครับ *disappoint* ถ้ามีตัณหาเอ้ย ปัญหากันมาก ก็ถ่ายรูปหนังสือการ์ตูนมาโชว์กันเลยครับ ไม่เอาในร้านเช่านะครับ *number1*อยากรู้จังกูรูนารุโตะทั้งหลายเนี่ย มีคนซื้อรวมเล่มกี่คน *dontknow* *dontknow*

--- End quote ---

ผมไม่ได้มี ทิฐิ กะเขาเลย

ถ้ามีจริงๆผมคงไม่มาเม้นหรอก เข้าใจไว้ด้วย  (ไม่อยากใช้เลยไอ่ตัวเนียะ) *dontknow*

H_A_Y:

คนคิดต่างก็ผิดนะ

ผมจะว่า มาซาชิแถแล้วจะทำไมวะ

นี่ถ้าเอาไอป็อป มามันคงด่าตาย

พ่อลูกสอง:

*lulla* *lulla* *lulla*

chainoi:

ใจเย็นไว้ครับต่างคนต่างความคิด อันที่จิง คำถามกระทู้ก็ตั้งมาว่า "คิดยังไงกับที่โอบิมันพูดว่าเพราะนายทำให้รินตาย หญิงคนเดียวพาโลกวุ่น " ถ้าจะตั้งคำถามเพื่อถามความคิดเห็นว่า คิดอย่างไรที่รินตายแล้วทำให้โลกวุ่น ถ้าคำถามออกมาแบบนี้ ความคิดเห็นมันก็ต้องออกมาเป็น2ทางนะครับ คือ เป็นไปได้แน่นอนเพราะ.......กับเป็นไปไม่ได้เพราะ....... หรือเห็นด้วยเพราะ....และไม่เห็นด้วยเพราะ......
ต่างคนก็ต่างมีอิสระทางความคิดครับ  อย่าไปก้าวก่ายความคิดกันเลยครับ มันขัดแย้งกันป่าวๆ

หน้า: << < (10/33) > >>

Go to full version