Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เข้ามาคุยกันกระทู้นี้นะครับ เด็กโอบิโตะ ส่วนคุณ jay jayกับคุณป็อบ ถ้ายังอยู่มาคุยมู้นี้ได้ครับ

หน้า: << < (3/33) > >>

kyo:

ลืม ชวนคุณ namkham อีกคนครับเข้ามาคุยกันมู้นี้ได้ครับ *disappoint*

man001:

ตอนเด็กริน โดนจับคาคาชิ เลือกที่จะทำภารกิจต่อ โอบิโตะเลือกที่จะไปช่วยริน

ถ้าหลังจากนั้น เกิดเหตุการเดิมอีก กับริน แต่ คาคาชิ ยังนิสัยเดิม คือเลือกภารกิจจนทำให้รินตาย มันก็หน้าจะเป็นเหตุที่ทำให้โอบิโตะ เป็นแบบนี้ได้นะ

อีกอย่าง โทบิก็บอก ทำทั้งหมดไปตามแผนการเริ่มต้นสงครามเพื่อนำสันติภาพกลับมา  รินตาย อาจจะเป็นแค่รอยร้าวเล็กๆ อาจจะมีคนที่ทำให้รอยร้าวนั้นค่อยๆแตกก็เป็นได้

ยังไงก็รออ่านกันต่อไป ผมเชื่อว่าอาจารไม่ได้แถ แต่แกกำลังอธิบายอยู่  *hoho*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 13:35:00 ---คนอื่นไม่ชวน แต่กลับชวน ตา pop กะ jay jay   *attack*

ชักศึกเข้าบ้านชัดๆ *haha*

--- End quote ---
พวกเดียวกันมั๊ง

LM:

--- อ้างจาก: man001 ที่ จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 13:44:04 ---ตอนเด็กริน โดนจับคาคาชิ เลือกที่จะทำภารกิจต่อ โอบิโตะเลือกที่จะไปช่วยริน

ถ้าหลังจากนั้น เกิดเหตุการเดิมอีก กับริน แต่ คาคาชิ ยังนิสัยเดิม คือเลือกภารกิจจนทำให้รินตาย มันก็หน้าจะเป็นเหตุที่ทำให้โอบิโตะ เป็นแบบนี้ได้นะ

อีกอย่าง โทบิก็บอก ทำทั้งหมดไปตามแผนการเริ่มต้นสงครามเพื่อนำสันติภาพกลับมา  รินตาย อาจจะเป็นแค่รอยร้าวเล็กๆ อาจจะมีคนที่ทำให้รอยร้าวนั้นค่อยๆแตกก็เป็นได้

ยังไงก็รออ่านกันต่อไป ผมเชื่อว่าอาจารไม่ได้แถ แต่แกกำลังอธิบายอยู่  *hoho*

--- End quote ---

ผมชอบคำนี้นะ "อ. ไม่ได้แถ แต่กำลังอธิบายอยู่" *great*

โทบิ=โอบิโตะ อ.แกคงคิดใว้หมดแล้ว เรื่องข้อขัดแย้งจะอธิบายยังไง ไปในทางไหน แต่แค่มันเฉลยได้ อาทิตย์ละนิดเดียวเท่านั้น

TeyTey:

ตอนต่อไปออกวันไหน หว่า

หน้า: << < (3/33) > >>

Go to full version