Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เข้ามาคุยกันกระทู้นี้นะครับ เด็กโอบิโตะ ส่วนคุณ jay jayกับคุณป็อบ ถ้ายังอยู่มาคุยมู้นี้ได้ครับ

หน้า: << < (2/33) > >>

H_A_Y:

ถ้าพ่อแม่มันโดนฆ่า แล้วถูกจับทรมาน โดนพ่อเลี้ยงตุ๋ยตูด โดนแส้ฟาดทุกวัน เป็น 10 ปีก็ว่าไปอย่าง หนีออกมาได้แล้วเลยแค้นอะไรแบบนี้

benzvip1:

ผมเป็น น้ำน้อยเหมือนกับท่าน  *great*

ความรัก สามารถเปลี่ยนแปลงได้ทุกอย่าง

ความรักที่เลวร้าย สามารถทำลายล้างโลกได้เลยนะ ชีวิตจิงมันก็มีให้เห็น

โอบิโตะ คงจะแค้นมาก ที่ คาคาชิทำให้ริน ตาย

เพราะก่อนจะโดนหินทับ โอบิโตะมันฝาก รินไว้กับ คาคาชิ แต่ คาคาชิกับ ทำให้รินตาย

เป็นผม ผมก็โกรธจัดเหมือนกันละว้า

chainoi:

ก็เป็นไปได้นะที่จะกรธเพราะอุตส่าห์มอบตาให้ คาคาชิละ แต่กยังปกป้องรินไม่ได้ หรือเหตุการณ์ที่รินตายน่าจะมีส่วนเกี่ยวข้องกับความขัดแย้งต่างๆ ทำให้โอบิโตะไม่อยากเห็นความขัดแย้งที่เป็นสาเหตุให้รินตายเลยตัดสินใจเดินทางนี้

H_A_Y:

มอบเนตรให้คาคาชิ แล้วไม่คิดบ้างว่าคาคาชิไม่ใช่คนในตระกูล อีกอย่างไม่ได้เพอเฟ็กขนาดต้องปกป้องทุกคนได้ แล้วคาคาชิทำให้รินตาย หรือ ไม่สามารถปกป้องรินได้ เหตุผลไหนกันแน่

sattkon:

คนอื่นไม่ชวน แต่กลับชวน ตา pop กะ jay jay   *attack*

ชักศึกเข้าบ้านชัดๆ *haha*

หน้า: << < (2/33) > >>

Go to full version