Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เข้ามาคุยกันกระทู้นี้นะครับ เด็กโอบิโตะ ส่วนคุณ jay jayกับคุณป็อบ ถ้ายังอยู่มาคุยมู้นี้ได้ครับ

หน้า: (1/33) > >>

kyo:

ขอพื้นที่คุยแบบไปทางเดียวกันสักกระทู้นะครับสำหรับวิเคราะห์ไปในทางเดียวกันไม่เอาทะเลาะ เพราะงั้นเลยต้องขอเฉพาะแฟนๆโอบิโตะนะครับ ถ้าเป็นแฟนพวกอื่นจะมาโพสโดยพา ฑิฐิตามมาด้วย แบบนี้ไม่เอา เลยขอพื้นที่เล็กๆสำหรับคนทายถูกสักกระทู้ละกันนะครับ *-* น้ำหน้อยแพ้ไฟ

อยากถามว่าตอนนี้คิดยังไงกับที่โอบิมันพูดว่าเพราะนายทำให้รินตาย หญิงคนเดียวพาโลกวุ่น *dontknow*

H_A_Y:

ยังเด็กๆ แอบชอบกันตอนอายุ ไม่เกิน 15 แล้ว แก่แดดชิบหายเลย

ริน - เราชอบคาคาชิอ่ะ

โตะหิน - เอ่อ

คาคาชิ - เฉยๆว่ะ

สรุป รินไม่สนใจโตะหินเลย แต่โตะหินคิดไปเองแล้วก็เก็บมาแค้นตอนโตะหินโตเป็น...แล้ว
เหตุผล ตดมด แทบจะแต๋วๆเลย เค้าไม่สนก็ปล่อยเค้าไปเหอะ โตะหิน คิดมากไปได้ พอเค้าตายดันโทษคนอื่น ตดมด

จิไรยะ เซียนกบ:

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 11:42:08 ---ยังเด็กๆ แอบชอบกันตอนอายุ ไม่เกิน 15 แล้ว แก่แดดชิบหายเลย

ริน - เราชอบคาคาชิอ่ะ

โตะหิน - เอ่อ

คาคาชิ - เฉยๆว่ะ

สรุป รินไม่สนใจโตะหินเลย แต่โตะหินคิดไปเองแล้วก็เก็บมาแค้นตอนโตะหินโตเป็น...แล้ว
เหตุผล ตดมด แทบจะแต๋วๆเลย เค้าไม่สนก็ปล่อยเค้าไปเหอะ โตะหิน คิดมากไปได้ พอเค้าตายดันโทษคนอื่น ตดมด

--- End quote ---

ซากุระ - เราชอบซาสึเกะอ่ะ
โตะ - เอ่อ
ซาสึเกะ - เฉยๆว้ะ

มันมาแนวเดียวกันหมดเลยนะเนี้ย ตัวละครหลัก 6 ตัวเนี้ย อาจายร์เค้าคิดไรอยู่หว้าา  *dead*

kyubi:

โดนมาดาระเป่าหูด้วยแน่ๆ  *haha*
เหมือนที่ตัวเองไปเป่าหูคนอื่นนั่นแหละ *haha*

windyzero:

มันก็เข้าทำนอง ฝุ่นเข้าตา น้ำตาเลยไหล ทั้งที่มันใส่แว่นน่ะแหละ *้ั์drinktea*

หน้า: (1/33) > >>

Go to full version