Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เข้ามาคุยกันกระทู้นี้นะครับ เด็กโอบิโตะ ส่วนคุณ jay jayกับคุณป็อบ ถ้ายังอยู่มาคุยมู้นี้ได้ครับ

หน้า: << < (19/33) > >>

sattkon:

มันกลายเป็นสงครามระดับแคว้นละตอนนี้หนะ *haha*

windyzero:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 13:40:12 ---มันกลายเป็นสงครามระดับแคว้นละตอนนี้หนะ *haha*

--- End quote ---

เราคงต้องใช้คาถาลับ อัญเชิญ F4 มาซะแล้วล่ะมั้ง *้wet*

sattkon:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 13:41:42 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 13:40:12 ---มันกลายเป็นสงครามระดับแคว้นละตอนนี้หนะ *haha*

เราคงต้องใช้คาถาลับ อัญเชิญ F4 มาซะแล้วล่ะมั้ง *้wet*

ก็ เกะ กับ โอโร ไปตามอยู่ไงป๋า  *attack*

kyo:

ชายน้อย sattkon hay *-* ไม่มี3คนนี้ในกระทู้สักกระทู้ได้ไหม กระทู้จะดีมากๆ จริงนะต่างคนต่างอยู่ไป เฝ้าบรอด คอยดักคอพวกหน้าใหม่ๆ ตั้งแต่ไหนแต่ไรละ ใครหน้าใหม่มาออกความเห็น ต้องเจอพวกคุณ แสดงอำนาจว่าเก๋าในบรอดตลอด ตอนสมัยผมมาสมัครใหม่ๆก็เจอบ่อยเลย แต่บังเอิญไม่ค่อยได้อ่าน ส่วนคุณป็อบ กับคุณ เจเจ ทะเเลาะกับพวกคุณตอนไหนผมไม่ได้อ่านนะครับ เลยไม่รู้ ว่าเค้าจะเป็นคนแบบไหน ส่วนใหญ่ผมอ่านแต่กระทู้ที่ตัวเองตั้ง ก็เจอแต่พวกคุณนี่แหละเข้ามาโชวเหนือตลอดทุกกระทู้ จริงๆไม่จำเป็นก็ไม่ต้องเข้ามาโพสก็ได้นะครับ อยู่กันคนละกะทู้ไปเพราะผมก็ไม่เคยไปโพสกระทู้พวกคุณเลยนะ เพราะทุกดร่ามาที่เกิดขึ้นในบรอดต้องมีพวกคุณเอี่ยวด้วยตลอด ถ้าไม่มีพวกคุณในกระทู้ผมมั่นใจว่ากระทู้ทุกคนจะไม่มีดร่าม่า งั้นอย่ามาโพสอีกเลยในมู้ที่ผมตั้ง ok นะ *number1*

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 13:42:56 ---
--- อ้างจาก: windyzero ที่ พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 13:41:42 ---

ก็ เกะ กับ โอโร ไปตามอยู่ไงป๋า  *attack*

ทุกรอบ จะหนีขลุก อยู่ กะ สาว *nude* บอร์ดวันพิช นามิซวาาาาง *love* รอบนี้ขออยู่ดูสงครามแคว้นหน่อย

เห้อ!! น่ารำคาญซะจริง *้ั์smoking*

หน้า: << < (19/33) > >>

Go to full version