Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เข้ามาคุยกันกระทู้นี้นะครับ เด็กโอบิโตะ ส่วนคุณ jay jayกับคุณป็อบ ถ้ายังอยู่มาคุยมู้นี้ได้ครับ

หน้า: << < (4/33) > >>

H_A_Y:

แกแถ

KiraKylinTy:

*haha*จะก่อสงครามยึดครองโลกเพราะ ริน   *great* *great*โอบิโตะนายสุดยอดมากๆ

H_A_Y:

ดูยังไงมาซาชิก็แถ ชัดๆ

chinjung:

ไม่แน่นะครับ

เรื่องรินตายอาจจะเป้นเหตุผลจิงๆก็ได้

จำตอนที่คาคาชิทิ้งรินแต่เลือกทำตามภาระกิจได้มั้ยครับ

ตอนรินตาย(ที่เราไม่ยังไม่รู้สาเหตุ) อาจเป็นเพราะคาคาชิเลือกภาระกิจจนทอดทิ้งรินก็ได้

ตรงนี้คงทำให้โอบิโตะมันเจ็บปวดมาก  และเก็บมาคิดตลอด เดาๆๆ อิอิอิอิ

เช่น ตอนที่สมาชิกแสงอุษาตายกันหมด โทบิมันก็พูดกับเซตสึประมาณว่า  "จะทำไงได้ล่ะ  เพื่อให้บรรลุเป้าหมาย ก็ต้องยอมเสียสละตัวเบี้ยกันบ้าง" ประมาณนี้   

sattkon:

--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 19:30:18 --- *haha*จะก่อสงครามยึดครองโลกเพราะ ริน   *great* *great*โอบิโตะนายสุดยอดมากๆ

--- End quote ---

ริน คงภูมิใจน่าดู  *great*

หน้า: << < (4/33) > >>

Go to full version