Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อยากรู้จักริน ให้มากขึ้นครับ

หน้า: (1/4) > >>

El Ruffy:

แบบว่าอยากรู้ว่ารินตายยังไง ตอนไหน ใครพอรู้ช่วยตอบที สงสัยมาก

Zigmund:

เราก็รู้เท่ากันทุกคนนั่นแหละครับ อะไรที่ไม่มีในการ์ตูนก็แสดงว่ายังไม่เฉลย

KiraKylinTy:

รอเฉลยอยู่ครับ ริน ความลับเยอะมาก ขนาด โอบิโตะ ด่าคาคาชิว่ามันปล่อยให้รินตาย ตายยังไงนั้นแหละ!! *haha*
แต่ผมสะใจโอบิโตะนะ ที่มันด่าที จิตใจคาคาชิ เอาซะ อยากตายเลยทีเดียว   *haha*

sattkon:

--- อ้างถึง ---อยากรู้จักริน ให้มากขึ้นครับ
--- End quote ---

ไม่ลองเข้าไปขอเบอร์ดูหละครับ  *haha*  *disappoint*

krizalids:

ไม่มีใครรู้หลอกครับต้องคอยติดตามผมเดาว่าอีกไม่นานมันต้องเฉลย *great*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version