Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าสมมุติว่า....

หน้า: (1/4) > >>

krit_d.k.t2:

ถ้าอ้างอิงคำพูดของคุณกบนี้อ่ะ มาดาระมันอยู่ถึงรุ่นโอบิโตะป่ะ

ถ้าอยู้ถึงตอนนั้นมันก็คงแก้ข้อสงสัยได้นิดๆนะครับ

ผมพึ่งหัดอ่านนารูโตะอ่ะครับ  *hoho*

อ้างอิงจากhttp://www.narutoroyal.com

windyzero:

ประเด็นนี้ผมตั้งไปหลายวันแล้วล่ะ ซึ่งถ้าหากมันอยู่ถึง

มันก็ตายตอน โทบิบุกโคโนฮะ/เกะ/โตะ  เกิดพอดี อายุก็ราวๆ 70 เป็นอย่างน้อย *้ั์drinktea*

KiraKylinTy:

ช่วงที่นารูโตะ เกิดเลยนะนั้น แต่ที่คิดว่านะ คาคาชิอายุมากกว่า นารูโตะ 16 ปีจากตารางอายุที่มีคนเคยแปะเอาไว้ให้ลืมละของใคร
ช่วงที่ โอบิโตะตายมันกี่ปีหว่าลืมๆละ  แต่ที่แน่ๆ
ตายช่วงหลัง นารูโตะเกิด! โอบิโตะโดนหินทับ ถ้ามาดาระไปช้วย ไหงมันยังมีเนตรหรือมันมองเห็นได้ไง!มันเอาเนตรสังสาระไปให้ นางาโตะก่อนหน้าไปช้วยโอบิโตะอีก
ผมคิดว่าคงไม่ใช่มาดาระไปช่วย โอบิโตะน่าจะเป็น ผู้ร่วมอุดมการณ์กับ มาดาระแน่ๆที่อยู่มานานนี้มีความเป็นไปได้ว่า เซตซึครับ<<เราไม่รู้อะไรเกี่ยวกับมันมาก
แถมมันยังมี 2 คนในร่างเดียวกันอีกด้วย *haha*
 คนที่บุกเข้าไป ชิงตัว คุชินะมัน ต้องเป็นโอบิโตะหรือคนอื่น!แต่ก็ยากที่จะเชื่อว่าเป็นโอบิโตะ ตั้งแต่ส่วนสูง มั้งครับแถมยังใช้วิชา ที่ต้องเบิกเนตรกระจกเงาให้ได้ก่อนด้วย งั้นการตายของรินเป็นตัวกระตุ้นให้ โอบิโตะเบิกเนตรได้รึเปล่า! แฮะไม่ไหวต้องรอคนอื่นมาสมทบ *shock* *shock*

H_A_Y:

สี่เท้ายังรู้พลาด     นักปราชญ์ยังรู้พลั้ง
สาวอวบอิ่มพลัง     หาหยุดยั้งชราได้

มีรึมาดาระจะไม่แก่ ก่อนตายมันยังหนุ่มหล่อเลย

TeyTey:

เหอะ อ. แกคง  *damage*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version