Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 11

หน้า: << < (5/7) > >>

KiraKylinTy:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 09 ก.ย. 2012 เวลา 09:33:08 ---
--- อ้างจาก: TeyTey ที่ ส. 08 ก.ย. 2012 เวลา 18:55:22 ---ตอบ No

--- End quote ---

*disappoint* *disappoint* *dead* *dead*

ก็ถือว่าเขาไม่ไปละกันครับ  *haha*  *haha*

jafish:

ใช่ เพราะ โทบิ ตอนที่เจอกับ คิซาเมะครั้งแรง นั้นคือตอนที่ควบคุม มิสึคาเงะรุ่นสี่ หรือสถิดร่าง 4 หาง
ในตอนนั้นโอบิโตะยังมะเกิดเลย

krit_d.k.t2:

ผมขอ ตอบว่า ใช่ ครับซึ่งผมเดาว่ามี เซตซึกับโอบิโตะ ครับ

temsamui:

ตอบ ใช้

Zigmund:

--- อ้างจาก: jafish ที่ อา. 09 ก.ย. 2012 เวลา 20:31:54 ---ใช่ เพราะ โทบิ ตอนที่เจอกับ คิซาเมะครั้งแรง นั้นคือตอนที่ควบคุม มิสึคาเงะรุ่นสี่ หรือสถิดร่าง 4 หาง
ในตอนนั้นโอบิโตะยังมะเกิดเลย

ตอนนั้นโอบิโตะเกิดแล้วครับ มันเป็นเหตุการณ์ช่วงอิทาจิฆ่าล้างตระกูล โอบิโตะอายุประมาณ 20 กว่าๆ แล้วมั้ง

หน้า: << < (5/7) > >>

Go to full version