Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ข้อสังเกตุโอบิโตะกับมาดาระ

หน้า: << < (2/7) > >>

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

ถึงการ์ตูนเรื่องนี้  คอสตูม จะสวยงามล้ำแฟชั่นขนาดใหน   แต่ไม่มีตัวละครใหน  เปลี่ยนทรงผมเล่น  เดี๋ยวไว้สั้น เดี๋ยวไว้ยาวหรอกครับ  แม้

เวลาจะผ่านไปหลายปี  มันต้องมีเหตุผล    และเหตุผลที่มันมีน้ำหนักมาก คือ  มันเป็นคนละคน

H_A_Y:

--- อ้างจาก: Zigmund ที่ ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 18:34:24 ---
--- อ้างจาก: mosroom7ch ที่ ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 18:24:24 ---คือว่า ผม ลงทุนสมัครสมาชิกเลยอ่ะ
ชายใส่หน้ากากตอนผมยาว มันจะใช่มาดาระหรอ

เพราะตอน ไอ่หน้ากากบุกโคโนฮะ ตอนนั้น อิทาจิ ยังเด็กยุ
แล้วไอ่หน้ากาก ตอนผมยาว ออกมาตอน อิทาจิ ไปหาแล้วขอให้ช่วยฆ่าล้างตระกูล

ผมพูดถูกไหม

ชายใส่หน้ากาก เปนโอบิโตะ ทุกรูป ครับ

--- End quote ---

ถูกครับ แต่ผมยังไม่เห็นเหตุผลที่คุณจะเอามาแย้งเลยนะ

คือไม่ใช่อะไรหรอก ผมก็คิดแบบเดียวกับคุณเหมือนกัน แต่ผมชอบฟังเหตุผลสนับสนุนด้วย

ผมไม่ขอใช้เหตุผลนะครับ เหตุผลมันใช้ไม่ค่อยได้เท่าไรอ่ะ

ผมว่าโทบิผมยาวคือ มาดาระแ้ล้วล่ะ ดูจากเนื้อเรื่องอ่ะ

mosroom7ch:

ขอลำเรียงเรื่องหน่อย

ชายใส่หน้ากาก โผล่ออกมา ตอน ชิงจิ้ิงจอก และบุกโคโนฮะ (ลองคิดตามผมนะ อิทาจิ ยังเด็กยุ อุ้มซาซึเกะ ชายใส่หน้ากากผมสั้น)
ชายใส่หน้ากาก ที่เราเหนตอน ผมยาว โผล่ตอน คิซาเม่ กับ มิซึคาเงะ รุ่น3 ตอนนั้น ผมยาวแต่ยังไม่มีข้อสังเกตุ
โผล่มาอีกครั้งตอนเฉลย อิทาจิ เปนคนดี (ย้อนดูเอานะ อิทาจิไปหา ชายใส่หน้ากาก และัเรียกว่า มาดาระ) ตอนนั้น อิทาจิ โตแล้ว
ซึ่ง ตอนผมสั้นอิทาจิยังเด็กยุ แต่ตอนนี้ ผมยาวก็แสดงว่า  มาดาระ ที่คุณคิด ผมสั้นก่อน แล้วผมยาว
แล้วถ้าชายใส่หน้ากากผมยาวเปนมาดาระ จริง ตอนผมสั้น โดน มินาโตะ เล่นงานง่ายๆ ตอน บุกโคโนฮะ หรอ มันจะกากไปไหม(หยาบขออภัย)
ในความคิดผม นะ 

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

ผมสั้น  น่าจะเป็นอิโตะหินทับ  เพราะมันใช้คามุย

ผมยาว  ในเรื่องเราไม่เคยเห็นมันบู๊  หรือ  ใช้คามุยเลยซักครั้ง  (แต่ไม่รู้ทำไม ถึงต้องใส่หน้ากากรูเดียวเหมือนกัน  *rip*)

H_A_Y:

--- อ้างจาก: mosroom7ch ที่ ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 18:58:37 ---ขอลำเรียงเรื่องหน่อย

ชายใส่หน้ากาก โผล่ออกมา ตอน ชิงจิ้ิงจอก และบุกโคโนฮะ (ลองคิดตามผมนะ อิทาจิ ยังเด็กยุ อุ้มซาซึเกะ ชายใส่หน้ากากผมสั้น)
ชายใส่หน้ากาก ที่เราเหนตอน ผมยาว โผล่ตอน คิซาเม่ กับ มิซึคาเงะ รุ่น3 ตอนนั้น ผมยาวแต่ยังไม่มีข้อสังเกตุ
โผล่มาอีกครั้งตอนเฉลย อิทาจิ เปนคนดี (ย้อนดูเอานะ อิทาจิไปหา ชายใส่หน้ากาก และัเรียกว่า มาดาระ) ตอนนั้น อิทาจิ โตแล้ว
ซึ่ง ตอนผมสั้นอิทาจิยังเด็กยุ แต่ตอนนี้ ผมยาวก็แสดงว่า  มาดาระ ที่คุณคิด ผมสั้นก่อน แล้วผมยาว
แล้วถ้าชายใส่หน้ากากผมยาวเปนมาดาระ จริง ตอนผมสั้น โดน มินาโตะ เล่นงานง่ายๆ ตอน บุกโคโนฮะ หรอ มันจะกากไปไหม(หยาบขออภัย)
ในความคิดผม นะ

การ์ตูนเรื่องนี้ใช้เหตุผลไม่ได้ครับ

หน้า: << < (2/7) > >>

Go to full version