Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ข้อสังเกตุโอบิโตะกับมาดาระ

หน้า: (1/7) > >>

snooker46:

ผมคิดว่า มาดาระ กับ โอบิโตะน่าจะรู้จักกันมาก่อนแล้ว เพราะว่า
ตอนที่คาบูโตะพูดว่า "แต่ผมเองก้ไม่รู้เป้าหมายของมาดาระตัวปลอม" แต่ มาดาระไม่มีท่าทีเอะใจเลย
แบบ มี มาดาระ ตัวปลอมหรอ แสดงว่าต้องรู้อยู่แล้วว่าเป้นใคร อะไรแบบนี้ จากรูปนะครับ

แล้วพอมาถึงตอนที่ 600 พอมาดาระโผล่มา ปุ๊บ ก้บอก ชื่อทันทีเลย
โดนไม่ต้องสงสัย ว่า โทบิ คือโอบิโตะ

แล้วพอลองย้อนกับไปตอนที่ คาบูโตะพูดผ่านร่างสัมภเวสี ว่า
มาดาระยังไม่ตาย ตอนสู้กับ โฮคาเงะรุ่นที่ 1 ใช่มั้ย มาดาระก้ไม่ได้เถียง ผมเลยคิดว่า
โทบิ ตอนผม ยาวก้คือ มาดาระ ส่วน โทบิ ตอนผมสั้น ก้คือ โอบิโตะ ซึ่ง 2 คนนี้รู้จักกันมาแล้ว
อาจจะเพราะ มาดาระ ช่วยโอบิโตะไว้ ตอนที่โดนหินทับ เดาเอาล้วนๆนะครับ แชร์ความคิดเห็น *number1*

chainoi:

ประเด็นนี้ยังต้องมาวิเคราะห์อีกเหรอครับ ว่ามันรุจักกันหรือป่าว แค่มันโผล่มาแล้วเรียกชื่อโอบิโตะ ก็ฟันธงได้แล้วมั้งครับ อิอิอิ

snooker46:

วิเคราะห์สนุกๆ ไม่มีอะไรทำ 5555 *haha*

mosroom7ch:

คือว่า ผม ลงทุนสมัครสมาชิกเลยอ่ะ
ชายใส่หน้ากากตอนผมยาว มันจะใช่มาดาระหรอ

เพราะตอน ไอ่หน้ากากบุกโคโนฮะ ตอนนั้น อิทาจิ ยังเด็กยุ
แล้วไอ่หน้ากาก ตอนผมยาว ออกมาตอน อิทาจิ ไปหาแล้วขอให้ช่วยฆ่าล้างตระกูล

ผมพูดถูกไหม

ชายใส่หน้ากาก เปนโอบิโตะ ทุกรูป ครับ

Zigmund:

--- อ้างจาก: mosroom7ch ที่ ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 18:24:24 ---คือว่า ผม ลงทุนสมัครสมาชิกเลยอ่ะ
ชายใส่หน้ากากตอนผมยาว มันจะใช่มาดาระหรอ

เพราะตอน ไอ่หน้ากากบุกโคโนฮะ ตอนนั้น อิทาจิ ยังเด็กยุ
แล้วไอ่หน้ากาก ตอนผมยาว ออกมาตอน อิทาจิ ไปหาแล้วขอให้ช่วยฆ่าล้างตระกูล

ผมพูดถูกไหม

ชายใส่หน้ากาก เปนโอบิโตะ ทุกรูป ครับ

--- End quote ---

ถูกครับ แต่ผมยังไม่เห็นเหตุผลที่คุณจะเอามาแย้งเลยนะ

คือไม่ใช่อะไรหรอก ผมก็คิดแบบเดียวกับคุณเหมือนกัน แต่ผมชอบฟังเหตุผลสนับสนุนด้วย

หน้า: (1/7) > >>

Go to full version