Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เอาล่ะ นารูโตะเวอร์ชั่นฮา มาแล้ว ตอนที่ 2 ต่อจากเมื่อวาน 18+

หน้า: (1/4) > >>

H_A_Y:

ใครยังไม่อ่านตอนแรกก็เข้าไปอ่านก่อนนะ ที่ลิงค์นี้
http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4874.0

ตอนสองมาแล้ว เนื่องจากว่างจัดไม่มีอะไรทำ

นึกถึงตอนที่ยังเล็กๆนะครับในรูป

chainoi:

*haha* *haha* *haha* *haha* ฮาโคตรเลยครับ แต่มันขนลุกยังไงไม่รุ แต่ว่าอิน้อง namkham คงชอบมากเลยล่ะ

H_A_Y:

--- อ้างจาก: chainoi ที่ ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 17:48:42 --- *haha* *haha* *haha* *haha* ฮาโคตรเลยครับ แต่มันขนลุกยังไงไม่รุ แต่ว่าอิน้อง namkham คงชอบมากเลยล่ะ

--- End quote ---

ไม่รู้อีน้อง น้ำกามมันไ้ด้เข้ามาอ่านการ์ตูนบ้างป่าว มันนี่กลายเป็นต้นตำรับตำนานไปเลย

เห็นตัวล่าสุดชื่อ อูมามิ นี่ก็ไ่ม่โผล่มาเลย

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

เหมือนการ์ตูนเอาใจ namkham  เลยนะนี่   *haha* *haha* *haha*

ฮาาาา *haha* *haha*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 18:26:09 ---เหมือนการ์ตูนเอาใจ namkham  เลยนะนี่   *haha* *haha* *haha*

ฮาาาา *haha* *haha*

--- End quote ---

ทำเอาผมตื้นตันใจหมดเลย แหมๆ ท่านผงชูรส

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version