Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

กระทู้สารภาพบาป(โอบิโตะ)

หน้า: (1/3) > >>

p@pangja:

ผมคนนึงที่ตัดโอบิโตะทิ้งไปแบบ100% ด้วยสารพัดเหตุผลที่ดูแล้วทำให้ไม่น่าจะเป็นโอบิโตะ

ตอนล่าสุดก็ชัดเจนแล้วว่ามันคือโอบิโตะแน่ๆ ดูแล้วบางคนยังเจ็บใจแค้นที่โดนต่อต้านเรื่องโอบิโตะ

ตัวผมเองผมคิดว่าผมไม่เคยไปดูถูกความเห็นใครแย่ๆ มีแต่ยกเนื้อเรื่องต่างๆและความเชื่อมโยงที่น่าเป็นไปได้ในเนื้อเรื่อง

ต่อไปก็จะรอดูว่าจะย้อนอดีตยังไง ทำไมโอบิโตะถึงเก่ง(ศิทษ์มาดาระ) ทำไมคนจิตใจดีถึงเปลี่ยนไป(รินตาย)

โดนทับไปแล้วรอดมาได้ไง ฯลฯ

ยอมรับว่าไม่สบอารมณ์มากๆ(ไม่เกี่ยวกับทายผิด) ที่โอบิโตะกลายเป็นโทบิ มันดูขัดๆและอยากให้ชีวิตโอบิโตะจบสวยๆแบบฮีโร่

และเป็นแผลในใจคาคาชิตลอดไป แต่คนแต่งแกเลือกมาทางนี้แล้วก็คงรออ่านว่าเค้าจะอธิบายจุดบอดต่างๆที่ยกมายังไง

สุดท้ายกล่าวขออภัยทุกเสียงเชียร์โอบิโตะอีกครั้ง *number1* (นายแน่มาก)

windyzero:

ออกมายอมรับแบบนี้ ขอยกย่องเลยครับ แมนมาก *number1*

แต่ประเด็นที่ว่าเพราะรินตายทำให้โอบิโตะทำแบบนี้ ผมเชื่อว่า มันแถ เหมือนที่ตอนเด็กๆ ใส่แว่นแล้วฝุ่นเข้าตา(ร้องไห้)น่ะแหละ  *้ั์drinktea*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 14:04:09 ---ออกมายอมรับแบบนี้ ขอยกย่องเลยครับ แมนมาก *number1*

แต่ประเด็นที่ว่าเพราะรินตายทำให้โอบิโตะทำแบบนี้ ผมเชื่อว่า มันแถ เหมือนที่ตอนเด็กๆ ใส่แว่นแล้วฝุ่นเข้าตา(ร้องไห้)น่ะแหละ  *้ั์drinktea*

--- End quote ---

ผมก็ว่ามาซาชิเค้าแถด้วยอำนาจผู้เขียนเหมือนกันแหละ ไอตรงรินตาย คิดว่าคงไม่ได้วางเรื่องมาก่อนรึป่าวถึงได้พลาดขนาดนี้

man001:

ยังไงก็รอชมต่อไป เพื่อจะไขข้อข้องใจไปทีละนิด แต่ผมนับถืออาจาร แกเก่งเรื่องสับขาหลอก  *great*  *haha*

TeyTey:

อีกยาวนาน

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version