Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตอนที่600 เรื่องโทบิมันจบแล้ว

หน้า: << < (4/4)

TeyTey:

ปวดหัว แหะ

chainoi:

สงครามต่อไปมันก็คงต้องติดตามอยู่แล้วละ แต่เรื่องราวต่อไปมันก็ขึ้นกับปลายปากกาของอาจารย์แล้วแหละครับจะให้ใครแพ้ใครชนะ แต่ยังไงเหตุการณ์ที่ผ่านมามันก็น่าสนใจกว่าอยู่ดีนะ เพราะมันเป็นอะไรทีแฟนๆจับตามองอยู่ และทำให้ตอนจบสมบูรณืและสง่างามเป็นที่ประทับใจได้ครับ เพราะเหตุการร์จากนี้ไป ต่อให้ม้ันสู้กันสนุกสร้างความประทับใจได้จนจบเรื่อง แต่ถ้าเหตุการร์ก่อนหน้านี้ไม่สามารถแก้ข้อสงสัยได้ก็คงจบแบบแย่มากแน่ นี่เป็นเหตุผลที่เรายังวิเคราะห์เรื่องในอดีตเหล่านั้นอยู่ครับ ไม่ใช่เพราะว่างอแงไม่ยอมรับว่าเป็นโอบิโตะ แต่แค่เราวิเคราะห์กันเล่นๆก็เหมือนกับที่ผ่านๆมานั่นแหละครับ

gedomazo:

--- อ้างจาก: kyubi ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 09:26:59 ---แล้วตอนที่โทบิผมสั้นเปิดหน้าให้ คิซาเมะดูล่ะ ผมงงมากเลย  แล้วคาคาชิใส่หน้ากากก็ยังพ่นไฟได้ หรือว่ามันคนละแบบกัน แต่ที่มันไม่พ่นอาจเพราะมันไม่อยากพ่นมากมากกว่าเดี๋ยวมาต่อๆ

--- End quote ---

ตอนนี้แหละ งง ที่สุดล่ะ

หน้า: << < (4/4)

Go to full version