หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เจ๊เจน ไม่อยู่ ก็จัดการ์ตูนมาแทนเจ๊แกซักตอน เวอร์ชั่น 18+  (อ่าน 21478 ครั้ง)

H_A_Y

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
อยากให้พี่ H_A_Y  แต่งการ์ตูนเวอร์ชั่นฮาตอนอิทาจิกับซาซึเกะ ปะทะ คาบูโตะ จนถึงตอน ใช้เนตรวนลูปยิ่งดี (แต่แบบฮา ๆ หนัก ๆ นะครับ ;) )

ตอนหน้าตามนั้นครับ  55555

เอาเนื้อหาเกี่ยวกับเรื่องอะไรดีอ่ะ สยองๆ แบบแนววันนี้ดีป่าว
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
อยากให้พี่ H_A_Y  แต่งการ์ตูนเวอร์ชั่นฮาตอนอิทาจิกับซาซึเกะ ปะทะ คาบูโตะ จนถึงตอน ใช้เนตรวนลูปยิ่งดี (แต่แบบฮา ๆ หนัก ๆ นะครับ ;) )

เอาเนื้อหาเกี่ยวกับเรื่องอะไรดีอ่ะ สยองๆ แบบแนววันนี้ดีป่าว
แนะนำให้เป็นระดับเดียวกันกับวันนี้ครับ

เด๋วขอคิดพล็อตก่อนนะว่าจะเอาแนวๆไหน เด๋วเข้าเรื่องตุ๋ยอีก

เรื่องของพี่ ฮาดีนะครับ  แต่ผมกลัวว่าถ้ามิ้นมาอ่านเข้าแล้วจะ     *shock*

ผมกลัวว่า คนอื่นมาอ่านแล้วจะ ไม่ฮาอ่ะดิ  *haha* *haha*

เด๋วคราวหน้าแต่งให้มี Sattkon กับ Mint ด้วยดีกว่า ฮร่าๆๆๆ เปิดเว็บ cartooniverse.co.uk ได้เมื่อไร จิ้มเจอตอนไหน แต่งตอนนั้นเลย ฮร่าๆๆๆ

จะดีหรือเปล่าครับ   เพราะตอนนี้เขาเป็นไดเมียวกำลังติดงานคัดเลือก 5 คาเงะในบอร์ดนี้อยู่นี่นา?  *haha* *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 00:49:07 โดย O »

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!

ดึกละ  สมองตัน  นึกไม่ออก   *haha*

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

H_A_Y

• *

ดึกละ  สมองตัน  นึกไม่ออก   *haha*
พรุ่งนี้เย็นๆ

จิ +เกะ VS คาบโตะ เวอร์ชั่นช่างแอร์ แน่นอน รับรองฮากระะจาย มาซาชิยังต้องหลีก
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
โด่ 18+ ไอ่เราก็นึกว่า จะมีฉากอย่างว่า... *hoho*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
 *haha* *haha*ขำตอนซาโซริอะ คาบูโตะเจ๋งโคตร
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon

เด๋วขอคิดพล็อตก่อนนะว่าจะเอาแนวๆไหน เด๋วเข้าเรื่องตุ๋ยอีก

เรื่องของพี่ ฮาดีนะครับ  แต่ผมกลัวว่าถ้ามิ้นมาอ่านเข้าแล้วจะ     *shock*

ผมกลัวว่า คนอื่นมาอ่านแล้วจะ ไม่ฮาอ่ะดิ  *haha* *haha*

เด๋วคราวหน้าแต่งให้มี Sattkon กับ Mint ด้วยดีกว่า ฮร่าๆๆๆ เปิดเว็บ cartooniverse.co.uk ได้เมื่อไร จิ้มเจอตอนไหน แต่งตอนนั้นเลย ฮร่าๆๆๆ

ฮ้ย!!!  *้ั์shock2* *้ั์shock2* ไม่ไหวม้างงง ไม่เอาฉบับตุ๋ยนะ  *dead*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

chainoi

• *
 *haha* *haha* * *haha* *haha*haha* ป่านนี้น้อง namkham คงกรี้ดกร้าดดีใจใหญ่แล้วละครับ  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

mint1458

• บุคคลทั่วไป
การพบกันที่แสนอันตราย!!!  จริง ๆ

ฮร่าๆ กว่าจะทำเสร็จคนอื่นไปนอนกันหมดแล้ว รึไม่ก็อ่านแล้วไม่กล้าเม้น ฮร่าๆๆๆๆๆ

ออกทะเลกันดีกว่า
ใครคืออีนั่น หืม *attack*

H_A_Y

• *
การพบกันที่แสนอันตราย!!!  จริง ๆ

ฮร่าๆ กว่าจะทำเสร็จคนอื่นไปนอนกันหมดแล้ว รึไม่ก็อ่านแล้วไม่กล้าเม้น ฮร่าๆๆๆๆๆ

ออกทะเลกันดีกว่า
ใครคืออีนั่น หืม *attack*
มาเธอว์ ไง ฮร่าๆๆๆ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
ชือดึ๊ด  *haha*  *haha*
็HeyYoo

H_A_Y

• *
ชือดึ๊ด  *haha*  *haha*

อ่าว่า ชือ ดึ๊ด

ช ช้าง สระ อือ ด เด็ก สระ อึ ไม้ตี ด เด็ก

อ่านว่า ชือ ดึ๊ด
_E_V_
H_A_Y
HEAVY