Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เจ๊เจน ไม่อยู่ ก็จัดการ์ตูนมาแทนเจ๊แกซักตอน เวอร์ชั่น 18+

หน้า: << < (2/6) > >>

chinjung:

สยองจิงๆคับ

ไม่น่าล่ะ โอโรมันป่วยออดๆแอดๆ

อย่าลืมให้มันไปตรวจเลือดมั่งน่ะคับ    *attack* *attack*

O:

--- อ้างจาก: chinjung ที่ ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 00:05:30 ---สยองจิงๆคับ

อย่าลืมให้มันไปตรวจเลือดมั่งน่ะคับ    *attack* *attack*

--- End quote ---
สงสัยเลือด    บวกกกกกกกกก

H_A_Y:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 00:04:55 ---เหมือนคนบ้าคุยกัน  *haha*  *haha*    โอโรเดี๋ยวพูดกรู เดี๋ยวพูดฉัน  เฮียแกจะเอายังไงกันแน่   *attack*

โอโร จิตกว่าในการ์ตูนร้อยเท่า   *haha*

แรงงงงงงอ่ะ  ไปไม่เป็นเลยทีเดียว   *haha* *haha* *haha*

ก็โอโรมันโรคจิตไงครับ แหมๆ ต้องทำให้มันสมบทบาทหน่อยซิ

--- อ้างจาก: chinjung ที่ ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 00:05:30 ---สยองจิงๆคับ

ตอนนั้นมันยังไม่โดนผนึกแขนครับ รุ่น 3 ยังไม่ตายเลย

อยากให้การ์ตูนเวอร์ชั่นฮาเป็นยังไงบ้าง เสนอมาเลย ว่างๆจะทำให้อ่านกันฮาๆ เจ๊เจนแกไม่อยู่ บอร์ดเงียบเกิ๊น เซ็ง

O:

อยากให้พี่ H_A_Y  แต่งการ์ตูนเวอร์ชั่นฮาตอนอิทาจิกับซาซึเกะ ปะทะ คาบูโตะ จนถึงตอน ใช้เนตรวนลูปยิ่งดี (แต่แบบฮา ๆ หนัก ๆ นะครับ ;) )

H_A_Y:

--- อ้างจาก: O ที่ ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 00:20:19 ---อยากให้พี่ H_A_Y  แต่งการ์ตูนเวอร์ชั่นฮาตอนอิทาจิกับซาซึเกะ ปะทะ คาบูโตะ จนถึงตอน ใช้เนตรวนลูปยิ่งดี (แต่แบบฮา ๆ หนัก ๆ นะครับ ;) )

เด๋วขอคิดพล็อตก่อนนะว่าจะเอาแนวๆไหน เด๋วเข้าเรื่องตุ๋ยอีก

หน้า: << < (2/6) > >>

Go to full version