Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ใครจำตอนนี้ได้บ้าง มันอะไรยังไงกันครับ (ริน)

หน้า: (1/5) > >>

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

ตอนงานศพรุ่น 3  ริน ก็ยังอยู่เลยนี่นา?? ...   

..................แม่จ๋า!!!   ปี๋หลอกกก     

*Edit  เ่อ่อ...  สรุปมีคนมือบอนเอาสีไปทาแก้ม (แต่งรูป)   ..ทรงผมก็ดันทะลึ่งเหมือนกันอีกนะ  *haha*

มองดากดำ:

นั้นสิแล้ว รินไปตายตอนไหน ไม่มีให้ดูแถมไอ้โอบิโตะมันแค้นก่อนตอนนี้อีก

งงกับการ์ตูนเรื่องนี้เสียจริงๆ *damage*

H_A_Y:

ผมว่างานนี้ มาซาชิ คงใช้วิชานินจาแถถึกๆ แน่เลยครับ

รึไม่เราก็เข้าใจผิดว่านั้นคือ ริน มีอยู่สองอย่างครับ

H_A_Y:

คนอวดผี รูปถ่ายติดวิญญาณ *haha* *haha* *haha*

man001:

ใครเอาสีไปทาหน้าเขาหละ  *haha*

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version