Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

นารูโตะ มหกรรมกีฬา.. (+ เพิ่ม ตอนนารูโตะ ยักษ์วิเศษกับพร 3 ประการ)

หน้า: << < (3/3)

sattkon:

--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 21:03:33 ---โอ๊ย  *haha* *haha* *haha* ขำอะตอนจบจบแบบ ได้ไปเป็นสุขแล้ว

--- End quote ---

น่าจะทำตอนจบต่อว่ามั้ย  *attack* .....  *้ั์vomit*

O:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 20:58:44 ---
--- อ้างจาก: O ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 20:49:51 ---  *attack* อิทาจิก็มาดูกีฬาด้วย?   

R.I.P ให้โตะ

ปล. สงสัยเวลาแข่งขันคงต้องท้องเสียสินะจึงจะชนะเลิศ *shock* *shock*

ตอนไหนครับเนี่ย *haha*  *great*

พี่ครับ ผมไม่ได้หมายถึงเหตุการณ์ที่อิทาจิมาดู  แต่ว่าอิทาจิจะมาทำอะไรหว่า?    *hoho*  ทั้ง ๆ ที่งานนี้อิทาจิไม่น่าเกี่ยวด้วย *number1*

ปล. อิทาจิมาตอนกำลังต่อคิวเข้าห้องน้ำกับคิซาเมะนะครับ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

อิทาจิมา ขรี้    (1:20)   *haha*

O:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 22:43:25 ---อิทาจิมา ขรี้    (1:20)   *haha*

สงสัยส้วมของรังแสงอุสาชำรุดแหง ๆ เลย *haha* *haha* *haha*    คงไม่ใช่ว่าในใจอิทาจิที่ต่อคิวอยู่กำลังคิดอยู่ว่า  "เมื่อไรจะได้เข้าซะที"

ปล.  หัวข้อน่าจะชื่อว่า  นารูโตะ   มหกรรมห้องน้ำ.. แทน

หน้า: << < (3/3)

Go to full version