หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเซลรุ่น1 มีพลังที่ทุกคนต้องการแต่ทุกคนยังลืม ยามาโตะ  (อ่าน 5073 ครั้ง)

jafish

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ยังจำกันได้ไหม ถึงแม้จะมีเซลรุ่น1 ที่นำไปปลูกถ่าย ให้เซตซึ แล้วไปรวมกับหลายๆคน โดยเฉพาะโทบิหรือโอบิโตะ ไม่รู้ว่าผมคิดง่ายไปไหม คือชิงตัวครูยามาโตะออกมาจากที่ทดลองของโทบิ จะสามารถลดพลังของโทบิและพลิกสถานการสงครามได้

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
ขอนอกเรื่อง...
คิดถึง เฮียยามาโตะ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
อย่าลืม คาริน ด้วยอีกคน  เพราะเป็นคนตระกูลอุซึมากิ  แหกคุกออกมา  จนถึงตอนนี้ยังไม่มีบทเลย

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
ต่อให้พลังของ โทบิลดลงแต่ตัวปัญหามันอยู่ที่ มาดาระนี้สิ จะทำไงกับมัน! *shock*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!