Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มาแว๊ว ได้เวลาเทพบุตรซันจิออกโรงแล้ว

หน้า: << < (4/6) > >>

BlackNomYen:

ส่วนตัวผม...อยากเห็น ลุงควัน VS เวอร์โก้ สักนิดนึงก็ยังดีครับ...อยากรู้ว่าการต่อสู้มันจะเป็นยังไง ? ระหว่าง พลเรือจัตวา กับ พลเรือโท(ผู้เเสนดี)  *attack*

ปล.ตอนหน้าขอ ซันจิ กระโดดถีบ เวอร์โก้ เเรงๆกว่านี้เถอะ  *shock*

dagnoy:

งานนี้มีเฮแน่ แนวสุดๆๆๆ
"พอดีฉันได้ยินน้ำตาที่ใหลรินของผู้หญิง" *love*

lezy_tonight:

แต่กลัวอาจารย์แกเขียนไม่ให้ซันจิชนะนี่สิ
เพราะแกอาจจะอาจจะให้ซันจิมาเปิดโรงเฉยๆ
พอสู้ไปสู้มากำลังจะชนะแล้ว แต่ดันเจอลูกเล่นตุกติกของเวอร์โก้ เลยทำให้ซันจิเสียหลักกำลังจะแพ้
แล้วก็ให้สโม๊คยันมาจัดการตอนสุดท้าย มันก็จะเข้าแก๊ปกับการวางโครงเรื่องให้สโม๊คยันสู้กับเวอร์โก้พอดี
แต่ใจผมก็อยากให้ซันจิสู้จนชนะเลย เพราะกว่าจะได้แสดงฝีมือทั้งทีจารย์แกวาดให้ซันจิโชว์เทพๆหน่อยอ นานๆทีออกโรง
เพราะตอนเกาะเงือกก็ไม่ได้โชว์ฝีมือเท่าไหร่
ซันจิโชว์เทพให้เต็มที่เลย

จอมอสูร:

ส่วนตัวชอบซันจิอยู่แล้ว เห็นมาดเท่ๆบ้างก็โหดไปอีกแบบ
 *number1*

pujee:

--- อ้างจาก: BlackNomYen ที่ ส. 08 ก.ย. 2012 เวลา 21:50:37 ---ส่วนตัวผม...อยากเห็น ลุงควัน VS เวอร์โก้ สักนิดนึงก็ยังดีครับ...อยากรู้ว่าการต่อสู้มันจะเป็นยังไง ? ระหว่าง พลเรือจัตวา กับ พลเรือโท(ผู้เเสนดี)  *attack*

ปล.ตอนหน้าขอ ซันจิ กระโดดถีบ เวอร์โก้ เเรงๆกว่านี้เถอะ  *shock*

--- End quote ---

ใคร คือ พลเรือจัตวาหรอครับ

หน้า: << < (4/6) > >>

Go to full version