หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมการปล่อยไก่ของ อ.มาซาชิ ในเรื่อง นารูโตะ (กุกกุ๊กๆ)  (อ่าน 71027 ครั้ง)

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
อาจารย์ต้องการจะสื่อว่า เรื่องมันเกิดขึ้นมานานเป็นสิบปีแล้วทำให้ ภาพที่คาคาชินึกย้อนไปนั้นไม่ ครบสมบูรณ์

ส่งผลให้ภาพมันเพื้ยนเปลี่ยนและไม่ตรงกัน 5555 *great*
*haha* *haha*จะสมจริงไปไหนเนีย

ไก่จะเต็มเล้าแล้วครับ ฮร่าๆๆ *haha* *haha*

*haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

สงสัยไก่มีเยอะถึงขนาดล้นเล้าไก่ น่าจะช่วยกันเปิดเป็นฟาร์มเลี้ยงไก่ช่วยเหลือเกษตรได้สบาย ๆ   *number1* *number1*

ปล. มีผิดกันบ่าง  การ์ตูนเรื่องยาว ๆ มักจะมีที่ผิดมากตามไปด้วย ยิ่งเรื่องนี้ซับซ้อนก็ยิ่งมีโอกาสพลาดได้ครับ *attack* *attack* *attack*
เอาฟาร์มเล็กๆไปก่อน ถ้ามีไก่เพิ่มต้องช่วยกันขยาย *haha* *haha*
เด๋วจะชวนน้องมิ๊นท์ มาช่วยขายไก่ดีมั๊ยเนี่ย
ไปด้วยๆ *haha*

ผมขอร่วมวงด้วย

แถม  สถานที่ขายไก่
http://pagead2.googlesyndication.com/pagead/imgad?id=CICAgICQqd2zShCsAhj6ATIIx8MFKsp4mmU

แล้วก็  เอาไก่มาปล่อยเพิ่ม (แต่เป็นเล้าอื่น ๆ นะครับ)
Naruto mistakes serious

เป็นกับตันเรือดีๆไม่ชอบ จะเปลี่ยนแนวไปเป็นเจ้าของ ฟาร์มซะงั้น *attack*

พี่ครับ  ผมเลี้ยงไก่บนเรือแล้วเป็นกับตันพาเรือไปโลกใหม่ด้วยครับ *haha* *haha* *haha* *haha*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

penis

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
อาจารย์งอล งดวาด3อาทิตย์ *great*
++++ 100

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
อาจารย์งอล งดวาด3อาทิตย์ *great*
++++ 100

จะยอมแพ้ วิถี นินจาที่ตัวเองเคยเขียนลงในเรื่องซะงั้น  *attack*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
ไก่มาแล้วจ้าไก่....

อันนี้เอามาจากเว็ปฝรั่งนะ ไม่รู้มีคนเคยเห็นยัง
ตอน 425 โอบิโตะมีเนตรวงแหวน 3 ขด

ตอน 600 โอบิโตะมีเนตรวงแหวน 2 ขด (ในฉากเดียวกัน หินทับ)

เหลือกระดูกไก่อีกหนึ่ง.

คาคาชิ เปลี่ยนกระบังเป็นโคโนฮะตอนไหนวะ 555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 20:11:57 โดย gedomazo »

gedomazo

• *
ฉากนี้เหมือนผมดูการ์ตูนเน็ตเวิร์คอยู่อ่ะ
ฮาชิหาย 5555555555
[NARUTO.S.167] PAIN'S FUNNY & WTF MOMENTS!

gedomazo

• *
ไม่มีไรทำปล่อยไก่เล่น 5555 ไก่เยอะจัง
Funny Naruto Faces

H_A_Y

• *
 แขนไรคาเงะอีก ก๊ากกกกเลย
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

sattkon

• *
ไก่จิกอาจารย์ตายบนปากโอ่ง แล้วมั้ง  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
ไก่จิกอาจารย์ตายบนปากโอ่ง แล้วมั้ง  *haha*
*haha*

H_A_Y

• *
ทำไก่ย่างขายรวยกว่าเขียนการ์ตูนอีกเน่อ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

man001

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
สงสารอาจารย์ จัง อยากรู้อยู่ญี่ปุ่นโดนว่าบ้างป่าว *haha*

sattkon

• *
สงสารอาจารย์ จัง อยากรู้อยู่ญี่ปุ่นโดนว่าบ้างป่าว *haha*

ขนาดที่ไทยยังไม่ได้ครึ่งของ ฝรั่งเลย แล้วนับประสาอะไรกับ ยุ่นครับ

สงสัยป่านี้คงรบเล้าให้ อาจารย์เขียนตอนจบแล้วมั้งครับ
  *haha*

notelai9

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
สุดท้ายก็รัก3เศร้ามาสมัยโอคาเงะ รุ่นที่1

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
*haha*

หลักสูตรการท่องอักษรกลางภาษาไทยเปลี๋ยนไป๋ *haha* *haha* *haha*

แถมมีคนปล่อยไก่เพิ่ม    พี่ ๆ ครับ  ผมขอเอาไก่อีก *haha* *haha* *haha*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

Haroshi

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ผมมาทำอะไร????
มี ไก่เเล้ว..ชุบเเป้งทอดเเดร๊ก!เเม่งเลย... *disappoint*
เรื่อง! นี้ !ถึง !ครู อัง ค ณาเเน่ ๆ!!!!!!