Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

รวมการปล่อยไก่ของ อ.มาซาชิ ในเรื่อง นารูโตะ (กุกกุ๊กๆ)

หน้า: << < (6/18) > >>

H_A_Y:

--- อ้างจาก: man001 ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 13:13:04 ---ผมว่ามันหน้าจะมีประเด็นกับแฟนนารูโตะที่ญี่ปุ่น อยากรู้ที่ญี่ปุ่นเขาได้ไปสัมภารณ์บ้างยัง ว่ามันผิดผลาดจริงๆหรือยังไง หรือาจารย เขาออกมาแถลงการในประเทศเขายังหว่า  *attack*

--- End quote ---
ผมก็อยากรู้เหมือนกันนะว่า แฟนที่ญี่ปุ่นเค้ามีความคิดเห็นอย่างไรบ้าง กับตอนหลังๆ ช่วยสืบให้ที

KiraKylinTy:

ไก่เยอะจริงๆ *haha* อ. มาซาชิเฉลยเป็นโอบิโตะเสียงตอบรับข้อนข้างจะดีนะ แต่ไหงในบอร์ดไทยเรามันฟ้าเดือด แบบนี้

sattkon:

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 09:46:26 ---จะเห็นได้ว่ามาซาชิเริ่มแถโดยใช้อำนาจของผู้เขียน

--- End quote ---

ประมาณว่าใครไม่พอใจก็ โดนไล่ไปอ่านเรื่องอื่นดาด  *haha*

gedomazo:

ที่ตอนนี้ยัง งง คือ
โอบิโตะบอกว่า คาคาชิปล่อยให้รินตาย แต่ โอบิโตะ มันโดนหินทับไปแล้ว
ริน ยังวิ่งตัวปลิวอยู่ มันรู้ได้ไงว่าตาย ที่มันบอกว่า ปล่อยให้รินตาย นี่หมายความว่าไร ? (คือตอนนี้อยากรู้ว่า ริน มันดับยังไง)
ถ้าจารย์มั่วนะ โดนทืบ 5555

krit_d.k.t2:

ถ้าผมจำไม่ผิดนะ

จิไรยะเคยบอกว่า มินาโตะ เป็นโฮคาเงะที่อายุน้อยที่สุด

แล้วตอนที่เลือกโฮคาเงะคนใหม่ ตอนเพน

ที่มีการประชุมที่จะให้คาคาชิเป็นโฮคาเงะ มันจะมีพูดๆอยู่

ลองย้อนๆไปดูสิครับ

หน้า: << < (6/18) > >>

Go to full version