หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมการปล่อยไก่ของ อ.มาซาชิ ในเรื่อง นารูโตะ (กุกกุ๊กๆ)  (อ่าน 71035 ครั้ง)

H_A_Y

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
จะเห็นได้ว่ามาซาชิเริ่มแถโดยใช้อำนาจของผู้เขียน
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

จิไรยะ เซียนกบ

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • ถ้ำมองมันผิดตรงไหน !
ผมว่าไม่น่าจะใช่ความผิดพลาดนะ ลองนึกดูดิ อาจายร์แกก็วาดโอบิโตะไปอยู่ในรูปอยู่แล้ว
อาจายร์แกก็วาดรูปสลักโฮคาเงะรุ่นที่4ด้วย แหละอีกอย่างนะผมเห็นหลายกระทู้มากเรื่องรุ่น4ไปสู้กับโจนิน

อย่าลืมนะครับตอนนั้นหมู่บ้านโดนถล่มที่มินาโตะสู้กับโจนิน 50 คนในช่วงในก็อยู่ในช่วงสงครามไม่ใช่หรอ
แหละอีกข้อ ในบรรดาลโฮคาเงะ มีโฮคาเงะรุ่นที่3คนเดียวที่ไม่ได้ตายแหละได้เลือกตั้งรุ่นที่4ขึ้นทั้งๆที่รุ่น3ยังไม่ตาย
มันก็เป็นไปได้ว่า รูปสลักนั้นถูกสลักขึ้นมาก่อนที่รุ่น4จะรับตำแหน่งอาจจะมีช่วงเวลาที่รุ่น3ต้องเตรียมตัวออกจากตำแหน่ง
สลักจึงถูกสร้างขึ้นมารอไว้ แล้วก็ตัดตอนมาถึงโอบิโตะโดนหินทับแหละรุ่นที่4ก็เข้าสงครามสู้กับนินจาหมู่บ้านหิน50คนพอดี
ผิดด้วยหรอ ที่ผมชอบอ่านแอบชื่อมหาลัยนักศึกษา

chainoi

• *
ไม่ติดใจเท่าไหร่นะครับเรื่องที่รุ่น4 ออกไปสู้ด้วยตัวเองเพราะที่ผ่านๆมา รุ่น 1,2 เวลามีสงครามก็น่าจะออกไปลุยเช่นเดียวกัน แต่ถ้าไม่ใช่ก็อาจจะผิดพลาดจริงๆนั่นแหละ ก็ถือว่าเป็นจุดผิดไปแหละครับ ขนาด แฮรี่ พอตเตอร์ยังมีจุดผิดเลย อันนี้ก็อภัยกันได้ก็อภัยแกไปเหอะ

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
ได้ข่าวว่ากระทู้นี้  เอาไก่มาให้ดูฮาๆนะ

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

• *
 *haha* *haha* *haha*  LOL

H_A_Y

• *
http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4864.0

เอามารวมไว้เลย เผื่อจะได้หาไก่อของมาซาชิเจอ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

H_A_Y

• *
http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4864.0

เอามารวมไว้เลย เผื่อจะได้หาไก่อของมาซาชิเจอ

ผิดๆๆๆ ลิงค์นี้

http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4865.0
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

• *
เดี๋ยวก่อนคุณเฮฟ  ไดข่าวว่ามีคนมือบอน เอาสีไปแต้ม   *haha*

H_A_Y

• *
เดี๋ยวก่อนคุณเฮฟ  ไดข่าวว่ามีคนมือบอน เอาสีไปแต้ม   *haha*

ผมกลัวจะเป็นภาพถ่ายติดวิญญาณ เลยนึกถึงไอโตะ น่าจะรู้จักนะถ้าไม่ใช่วิญญาณ ฮร่าๆๆๆๆๆ *haha* *haha*
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

man001

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ผมว่ามันหน้าจะมีประเด็นกับแฟนนารูโตะที่ญี่ปุ่น อยากรู้ที่ญี่ปุ่นเขาได้ไปสัมภารณ์บ้างยัง ว่ามันผิดผลาดจริงๆหรือยังไง หรือาจารย เขาออกมาแถลงการในประเทศเขายังหว่า  *attack*

H_A_Y

• *
ผมว่ามันหน้าจะมีประเด็นกับแฟนนารูโตะที่ญี่ปุ่น อยากรู้ที่ญี่ปุ่นเขาได้ไปสัมภารณ์บ้างยัง ว่ามันผิดผลาดจริงๆหรือยังไง หรือาจารย เขาออกมาแถลงการในประเทศเขายังหว่า  *attack*
ผมก็อยากรู้เหมือนกันนะว่า แฟนที่ญี่ปุ่นเค้ามีความคิดเห็นอย่างไรบ้าง กับตอนหลังๆ ช่วยสืบให้ที
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
ไก่เยอะจริงๆ *haha* อ. มาซาชิเฉลยเป็นโอบิโตะเสียงตอบรับข้อนข้างจะดีนะ แต่ไหงในบอร์ดไทยเรามันฟ้าเดือด แบบนี้
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
จะเห็นได้ว่ามาซาชิเริ่มแถโดยใช้อำนาจของผู้เขียน

ประมาณว่าใครไม่พอใจก็ โดนไล่ไปอ่านเรื่องอื่นดาด  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
ที่ตอนนี้ยัง งง คือ
โอบิโตะบอกว่า คาคาชิปล่อยให้รินตาย แต่ โอบิโตะ มันโดนหินทับไปแล้ว
ริน ยังวิ่งตัวปลิวอยู่ มันรู้ได้ไงว่าตาย ที่มันบอกว่า ปล่อยให้รินตาย นี่หมายความว่าไร ? (คือตอนนี้อยากรู้ว่า ริน มันดับยังไง)
ถ้าจารย์มั่วนะ โดนทืบ 5555

krit_d.k.t2

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
    • http://pirateonepiece.blogspot.com/search/label/Yonkou%20Lord%20White
ถ้าผมจำไม่ผิดนะ

จิไรยะเคยบอกว่า มินาโตะ เป็นโฮคาเงะที่อายุน้อยที่สุด

แล้วตอนที่เลือกโฮคาเงะคนใหม่ ตอนเพน

ที่มีการประชุมที่จะให้คาคาชิเป็นโฮคาเงะ มันจะมีพูดๆอยู่

ลองย้อนๆไปดูสิครับ
ข้าคือหนวดขาว