Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

รวมการปล่อยไก่ของ อ.มาซาชิ ในเรื่อง นารูโตะ (กุกกุ๊กๆ)

หน้า: << < (3/18) > >>

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 03:08:52 ---
--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 02:41:13 ---ตอน boy life (ก่อนออกไปทำภารกิจโตะหินทับ)  ยังไม่ได้สลัก...

อีกจุดจากตอนล่าสุด   ที่ผมว่าเหตุผลมัน....เอ่อ (แล้วแต่จะคิด)   คือ... (ยืมภาพมาจากเพจฝรั่ง)

--- End quote ---

เอ๊ แต่ตอนล่าสุด รูปนี้ไม่เห็นมี ใน sritown เลยนะ  *haha*

แต่ฮา รูปที่ 2 สรุป รินงง โอบิโตะ จะล้างโลก เพราะกูตาย *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---

รูปบน  จากตอนพิเศษ  ตอนที่พวกคาคาชิ ออกไปทำภารกิจ โตะหินทับอ่ะครับ

KiraKylinTy:

*haha* *haha* ผมก็ขำนะ แต่ย้อนกลับไปจริงๆนั้นแหละโอบิโตะ ผมขาว สงสัยลืมถมดำ

Zigmund:

กระทู้นี้ยังไม่พออีกใช่ไหม สงสารอาจารย์แกบ้าง ไรบ้าง  *great* *haha*

http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4788.0

krizalids:

อาจารย์งอล งดวาด3อาทิตย์ *great*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

ตอนล่าสุดนี่ก็ไม่รู้ ปล่อยไก่อีกรึเปล่า  หน้ามาดาระ มีรอยร้าวเฉยเลย   *haha* *haha*

หน้า: << < (3/18) > >>

Go to full version