Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

รวมการปล่อยไก่ของ อ.มาซาชิ ในเรื่อง นารูโตะ (กุกกุ๊กๆ)

หน้า: << < (4/18) > >>

H_A_Y:

จะเห็นได้ว่ามาซาชิเริ่มแถโดยใช้อำนาจของผู้เขียน

จิไรยะ เซียนกบ:

ผมว่าไม่น่าจะใช่ความผิดพลาดนะ ลองนึกดูดิ อาจายร์แกก็วาดโอบิโตะไปอยู่ในรูปอยู่แล้ว
อาจายร์แกก็วาดรูปสลักโฮคาเงะรุ่นที่4ด้วย แหละอีกอย่างนะผมเห็นหลายกระทู้มากเรื่องรุ่น4ไปสู้กับโจนิน

อย่าลืมนะครับตอนนั้นหมู่บ้านโดนถล่มที่มินาโตะสู้กับโจนิน 50 คนในช่วงในก็อยู่ในช่วงสงครามไม่ใช่หรอ
แหละอีกข้อ ในบรรดาลโฮคาเงะ มีโฮคาเงะรุ่นที่3คนเดียวที่ไม่ได้ตายแหละได้เลือกตั้งรุ่นที่4ขึ้นทั้งๆที่รุ่น3ยังไม่ตาย
มันก็เป็นไปได้ว่า รูปสลักนั้นถูกสลักขึ้นมาก่อนที่รุ่น4จะรับตำแหน่งอาจจะมีช่วงเวลาที่รุ่น3ต้องเตรียมตัวออกจากตำแหน่ง
สลักจึงถูกสร้างขึ้นมารอไว้ แล้วก็ตัดตอนมาถึงโอบิโตะโดนหินทับแหละรุ่นที่4ก็เข้าสงครามสู้กับนินจาหมู่บ้านหิน50คนพอดี

chainoi:

ไม่ติดใจเท่าไหร่นะครับเรื่องที่รุ่น4 ออกไปสู้ด้วยตัวเองเพราะที่ผ่านๆมา รุ่น 1,2 เวลามีสงครามก็น่าจะออกไปลุยเช่นเดียวกัน แต่ถ้าไม่ใช่ก็อาจจะผิดพลาดจริงๆนั่นแหละ ก็ถือว่าเป็นจุดผิดไปแหละครับ ขนาด แฮรี่ พอตเตอร์ยังมีจุดผิดเลย อันนี้ก็อภัยกันได้ก็อภัยแกไปเหอะ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

ได้ข่าวว่ากระทู้นี้  เอาไก่มาให้ดูฮาๆนะ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

*haha* *haha* *haha*  LOL

หน้า: << < (4/18) > >>

Go to full version