Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

การตายของนินจาคนใด ทำให้ท่านซึ้ง หรือ รู้สึกอินไปกับเหตุการณ์นั้น

หน้า: << < (4/8) > >>

H_A_Y:

--- อ้างจาก: paemzaa ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 00:54:10 ---คงเป็น รินละมั้งครับ ซึ้งมากจนทำไห้โอบิโตะดราม่ากลายเป็นสงครามนินจาขณะนี้

--- End quote ---
ริน ผมยังไม่ซึ้่งเลยครับ เรื่องยังเฉลยออกมาไม่หมดครับ

--- อ้างจาก: krizalids ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 09:17:58 ---แม่เลี้ยงคาบูโตะ ครับ โดนดันโซหลอกใช้แถมเอารูปคาบูโตะตัวปลอมให้ดูอีก เป็นการตายที่น่าเศร้าถึงจะโผล่ไม่กี่ฉาก
น่าสงสารเจ้าคาบูโตะมัน ถูกชักจูงในทางที่ผิด *glad* 

อันนี้ก็เศร้าครับ คนธรรมดาคนนึงที่รักลูกตัวเองมากๆ ต้องตกไปเป็นเครื่องมือของไอชั่ว ดันโซ

--- อ้างจาก: LM ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 04:46:55 ---ฉากตายของ ซาโซริ ก็ซึ้งนะ หุ่นท่านพ่อท่านแม่ *glad* ยอมให้หุ่นพ่อแม่ฆ่า ทั้งๆที่ย่าโจก็บอก ซาโซริ มองการโจมตีสุดท้ายออกแต่ยอมตาย
แล้วก็ฉาก รุ่น4+คุชินะโดน9หางเอานิ้วแทงทะลุ2คนซ้อน ร่ำรา โตะ ก่อนใช้ ปิดผนึกซากอสูร สื่อถึงความรักของพ่อแม่ ที่มีต่อลูกได้ซึ้งมากครับ ยอมเอาตัวมาบังโตะ ทั้งพ่อทั้งแม่ *glad*

ผมยอมรับเลยกาตูนเรื่องนี้ สอนคนอ่านเยอะมาก อ่านแล้วได้มากกว่าความบันเทิงเยอะครับ *number1*

เรามองจุดนี้กันบ้างดีกว่า อย่ามัวไปมองเรื่องจุดผิดพลาดของคนเขียนเลย

ขอเสียเท่าฝุ่น มันเทียบไม่ได้กับข้อดีเท่าฟ้าหลอกครับ *number1*

น่าสงสารซาโซริมากเลยครับ เข้าใจเลยว่าคนขาดครอบครัวเป็นยังไง ต้องเอาไอโตะเป็นตัวอย่างแล้ว

kyubi:

ตอนมาดาระตายคับ อินมากจนถึงทุกวันนี้ยังอินอยู่เลย  *glad*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: kyubi ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 13:16:54 ---ตอนมาดาระตายคับ อินมากจนถึงทุกวันนี้ยังอินอยู่เลย  *glad*

มาดาระมันตายตอนไหนเหรอครับ

windyzero:

ผมซึ้งฉากโอบิโตะโดนหินทัแทนคาคาชิน่ะแหละ

แหม แกก็แมนของแกดีๆแล้วนะโตะ แล้วเอ็งจะมาทำความสะอาดโลกทำไมฟะ  *rip*

kyubi:

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 13:23:49 ---
--- อ้างจาก: kyubi ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 13:16:54 ---ตอนมาดาระตายคับ อินมากจนถึงทุกวันนี้ยังอินอยู่เลย  *glad*

มาดาระมันตายตอนไหนเหรอครับ

ตายตอนไหนไม่รู้ เห็นเค้าถกเถียงกัน ตั้งแต่ปลุมันขึ้นมาแล้ว จนตอนนี้ยังอินอยู่เลย (อินตรงที่เค้าเถีงกัน) *haha*

หน้า: << < (4/8) > >>

Go to full version