Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

พวกคุณคิดว่าเหตุการณ์โค่นmadara+Obito จะจบแบบไหน!

หน้า: << < (3/13) > >>

krizalids:

ไก คาคาชิ บี และ นารุโตะ โดน มาดาระกับโอบิโตะ เก็บเรียบ *haha* *haha* *haha*  *rip*

doctoraof:

ผมว่ามันต้องมีอาจารย์คนนึงตายครับ เพราะส่วนมากเหตุการณ์หนักๆแบบนี้ต้องมีอาจารย์ตายประจำเลย  *great*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: doctoraof ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 15:18:13 ---ผมว่ามันต้องมีอาจารย์คนนึงตายครับ เพราะส่วนมากเหตุการณ์หนักๆแบบนี้ต้องมีอาจารย์ตายประจำเลย  *great*

--- End quote ---
คาคาชิ มั๊ง ตายไปกับอุจิวะ เจ้าปัญหาตดมด

kyubi:

ปลุกเซียนไฮโล6วิถีมาสุ้กับ มาดาระ+โทบิ เลยดีมั้ย มันจะโหดร้ายเกินไปนะบอสฝั่งนั้นอ่ะ *disappoint* *dead*

แค่มาดาระแยกร่างออกมาก็ชิบหายแล้วเก่งไม่พอเยอะอีกต่างหาก โอ้วววว ไม่อยากจะคิด  สงสัยคงต้องใช้ อิจิดกะวะแล้ว(เทพมรณะ) มาดูดไป *haha*

nokia502:

ต่อให้มี10นารุโตะ  20ซาซึเกะ  100คาเงะ 200คาคาชิและไก

ก็คิดไม่ออก มองไม่เห็นทางว่าจะจัดการมาดาระได้ยังไง แค่มันใช้ร่างแยกเงาสัก500แล้วใช้ซูซาโน แล้วร่างจริงใช้โคตรซูซาโนก็ตายเรียบ.. *้ั์drinktea*

หน้า: << < (3/13) > >>

Go to full version