Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

พวกคุณคิดว่าเหตุการณ์โค่นmadara+Obito จะจบแบบไหน!

หน้า: << < (7/13) > >>

chainoi:

สุดกันยังไงใครแพ้ใครชนะอันนี้ไม่รู้ แต่รู้ว่าตอนจบตำรวจมา

KiraKylinTy:

--- อ้างจาก: ooae ที่ ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 12:20:14 ---หักมุม โอบิโตะ ใช้คามุย ดูดมาดาระออกนอกโลก *haha* *haha*

--- End quote ---
*haha* *haha*ระวังมาดาระแหก มิติออกมา นะครับพลังมันไร้ขีดจำกัด มันอาจจะทำอะไรกับมิติที่ โอบิโตะสร้างได้ เพราะเนตรสังสาระมันโหดร้าย *shock*
และผมยังสงสัยว่า ถ้าใช้คามุยใส่จริงๆจะไม่โดนมาดาระมัน ดูดกลืนหรอครับ เพราะถือเป็นคาถา ชนิด1  *shock*

TeyTey:

โหวต 3 ละกัน

mint1458:

--- อ้างจาก: ooae ที่ ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 12:20:14 ---หักมุม โอบิโตะ ใช้คามุย ดูดมาดาระออกนอกโลก *haha* *haha*

ไปตกบนดวงอาทิตย์ *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

TheEterNalEgo:

--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 02:34:14 ---งั้นผมขอเฝ้าดู Yamanaka Ino นะครับว่าจะย้ายจิตยังไงเอ่ย *haha* สาวคนนี้จะช้วยได้มากหรือน้อยแต่ที่แน่ๆผมอยากเห็นโจจิตอนโชเมพ โดนมาดาระตื้บเละ
หมั้นไส้มันนน *้ั์swallow* โจจิจะได้ อิโนะไป ไม่นะะะะะ *้ั์shock2*

Yamanaka Ino กำๆ นามสกุล อิโนะ Yamanaka มันคล้ายๆคำว่า Yaranaika เลยย 55  *haha*  *haha*

หน้า: << < (7/13) > >>

Go to full version