หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่า 5 คาเงะ คงหม่องหมดแล้วละมั้ง  (อ่าน 25208 ครั้ง)

krizalids

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: ผมว่า 5 คาเงะ คงหม่องหมดแล้วละมั้ง
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 11:12:19 »
เตรียมคาเงะรุ่นต่อไปไว้ได้เลย  *haha* *haha* *haha*
หาเรื่องหรา

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • Die!! B*tch!!
Re: ผมว่า 5 คาเงะ คงหม่องหมดแล้วละมั้ง
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 11:38:33 »
มันเบื่อที่จะเล่นกับพวกคาเงะ  มันบอกจะมาเอาเก้าหาง

มันก็เลยมา  ปล่อยคาเงะ ไว้ทั้งแบบนั้นมากกว่านะ

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

uchiha_itachi

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 12:40:56 »
ผมก็คิดเหมือนกับท่านหนึ่ง นารูโตะ จะมีเนตรสังสาระ แบบเซียนหกวิถี ซึ่งน่าจะได้จากซาซึเกะ และมีพลังสัตว์หางที่แต่ละหางมอบไว้ให้ กลายเป็นซูเปอร์ไซย่าร่าง 3 ตอนนี้อยู่ร่าง 2 นอกเรื่องหน่อย เพราะผมเคยตั้งกระทู้เกี่ยวกับการ์ตูนนารูโตะมีวิชาท่าทางคล้ายกับตัวละครของดราก้อนบอลครับ

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 07:10:12 »
แต่อยากรู้แค้ว่าสาเหตุอะไรที่ ซาซึเกะจะมอบเนตรให้ นารูโตะ *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ศ. 07 ก.ย. 2012 เวลา 09:11:03 »
แต่อยากรู้แค้ว่าสาเหตุอะไรที่ ซาซึเกะจะมอบเนตรให้ นารูโตะ *haha*

เพราะงอล มาดาระ มั้งครับ   *haha* *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*