หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่า 5 คาเงะ คงหม่องหมดแล้วละมั้ง  (อ่าน 25205 ครั้ง)

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
Re: ผมว่า 5 คาเงะ คงหม่องหมดแล้วละมั้ง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:36:00 »
คงรอดแบบ ร่อแร่ แล้วพา พรรคพวก (ที่วิ่งกันมาเยอะ ๆอ่ะ) มาช่วย โตะ  *number1*
มาหมู่คงไม่โดน อุกาบาตลงหัวกันอีกคนละลูก 2ลูกนะ *shock*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
Re: ผมว่า 5 คาเงะ คงหม่องหมดแล้วละมั้ง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:38:37 »
คงรอดแบบ ร่อแร่ แล้วพา พรรคพวก (ที่วิ่งกันมาเยอะ ๆอ่ะ) มาช่วย โตะ  *number1*
มาหมู่คงไม่โดน อุกาบาตลงหัวกันอีกคนละลูก 2ลูกนะ *shock*

อนารถมากครับ  *disappoint* *disappoint*

ผมเชียร์ให้อย่ามาดีก่า   ถ้ามาก็ให้แอบดูอยู่ข้างสนามก็พอ ไกลๆด้วย *haha* *haha*
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 21:39:30 »
พรรคพวกเพื่อนๆ นี่ก็มาเป็นชาติละ  ไม่ถึงซ๊ากกกที   แวะไปกินราเม็งกันรึไง   *haha* *haha* *haha*

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 22:26:24 »
พรรคพวกเพื่อนๆ นี่ก็มาเป็นชาติละ  ไม่ถึงซ๊ากกกที   แวะไปกินราเม็งกันรึไง   *haha* *haha* *haha*
ผมว่าพวกมันคงย้ายเคลื่อนที่ไปดักทุบหัวพวกเกะแล้วมั้งครับ ขนาดมาดาระมันยังมาถึงก่อนเลยอะ *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

chainoi

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 22:31:34 »
เออสงสัยเหมือนกันว่า มาดาระมันโผล่มายังไง สงสัย ห้าคาเงะโดนยำเละไปละ

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

snooker46

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Higgins
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 23:00:55 »
เดียวซาซึเกะก้มาช่วย เพราะเกะตัดตอนล่าสุดที่โอโรจิมารุจะพาไปที่ที่เกะรู้จักดีอะ โอโรจิมารุจะบอกอะไรต่ออะไรเกะ แต่ก้ไม่แน่ เกะอาจไปช่วยฝั่ง โทบิ กับ มาดาระ ก้ได้ 3 อุจิวะ เลยไง เท่ดี

beforu

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 23:59:09 »
เดียวซาซึเกะก้มาช่วย เพราะเกะตัดตอนล่าสุดที่โอโรจิมารุจะพาไปที่ที่เกะรู้จักดีอะ โอโรจิมารุจะบอกอะไรต่ออะไรเกะ แต่ก้ไม่แน่ เกะอาจไปช่วยฝั่ง โทบิ กับ มาดาระ ก้ได้ 3 อุจิวะ เลยไง เท่ดี

ถ้าเกะไปอยู่ฝั่งมาดาระอีกผมว่า GG คับ  *dead*  GG จริงๆนะเออ

H_A_Y

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 00:10:08 »
เรื่องนี้ยังต้องมีดราม่าอีกยาวครับ กว่าตัวการ์ตูนที่สำคัญๆในเรื่องจะออกมาย้อนอดีตจนหมด

อย่างน้อยรุ่นหนึ่งกับมาดาระมีแน่นอน คาคาชิกับโอบิโตะและริน
ต่อไปก็คือเรื่องของสัตว์หางเซียนเต๋าและนารูโตะ
และดราม่าของโอโรน่าจะเกี่ยวกับการผนึกและสามนินจาในตำนาน การทดลองต่างๆ การแพทย์
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 01:19:20 »
ผมว่าพวกมันคงย้ายเคลื่อนที่ไปดักทุบหัวพวกเกะแล้วมั้งครับ ขนาดมาดาระมันยังมาถึงก่อนเลยอะ *haha*

*haha* *haha* *haha*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 01:37:48 »
ถ้าเกะมันมาช่วย  ก็อารมณ์ประมาณ โกคู กับ  เวจิต้า นั่นแหละนะ

ช่วยแบบเหมือนไม่เต็มใจช่วย  ฟอร์มจัดกลัวเสียหน้า แต่ก็ช่วย  *haha*

แล้วว ก้อ หวัง ที่ จะสู้ กับ พระ เอกก ใช่ัมั้ยย  *haha*
พอสู้ไม่ได้ก็ฟิวชั่นเอา

ฟิวซั่ม  เอ๊ยยย!!  ฟิวชั่นนน   *haha* *haha* *haha*

อันนี้น้องน้ำก...คงชอบ  5555 *haha* *haha*

*haha* *haha* *haha*

ขอ สมอก่อน เรือยังไม่พร้อมออกทะเล   *damage*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 02:41:38 »
เกะ+โตะ ฟิวชั่น Vs มาดาระ

อาจจะเป็นไปได้นะ แบบว่า เกะยกตาให้โตะ .. *haha*

โตะมีครบเลย คุณสมบัติ ....พลัง...อุจิวะ+เซนจู+พลังสัตว์หางทั้ง9...เซียยน6วิธี คนที่4..ถือกำเนิด *great*

kyubi

• *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 09:44:46 »
เพื่อนๆนี่ไม่ต้องมาดีกว่า มาก็ตายฟรี เกะกะเปล่าๆ  *haha*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

จิไรยะ เซียนกบ

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • ถ้ำมองมันผิดตรงไหน !
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 09:47:56 »
5 คาเงะยังไม่ม่องหรอก หึหึ ผมเดาว่า มาดาระมี2คน
อีกคนสู้กับ5คาเงะอยู่ ส่วนอีกคนกำลังจะวัดฝีมือกับ นารูโตะอยู่ พนันได้เลย  *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 10:01:13 โดย จิไรยะ เซียนกบ »
ผิดด้วยหรอ ที่ผมชอบอ่านแอบชื่อมหาลัยนักศึกษา

H_A_Y

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 09:53:03 »
5 คาเงะคงพม่าหมดแล้ว

หม่อง มันคือ พม่าใช่ป่ะ

หรือทายาหม่อง

มาออกทะเลกัน
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 10:00:39 »
5  คาเงะ เมายาหม่อง