Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมว่า 5 คาเงะ คงหม่องหมดแล้วละมั้ง

หน้า: << < (3/7) > >>

TheEterNalEgo:

--- อ้างจาก: chinjung ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 20:01:42 ---
--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 19:58:31 ---
--- อ้างจาก: TheEterNalEgo ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 19:50:55 ---
--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 19:34:15 ---ถ้าเกะมันมาช่วย  ก็อารมณ์ประมาณ โกคู กับ  เวจิต้า นั่นแหละนะ

ช่วยแบบเหมือนไม่เต็มใจช่วย  ฟอร์มจัดกลัวเสียหน้า แต่ก็ช่วย  *haha*

--- End quote ---

แล้วว ก้อ หวัง ที่ จะสู้ กับ พระ เอกก ใช่ัมั้ยย  *haha*

พอสู้ไม่ได้ก็ฟิวชั่นเอา

ฟิวซั่ม  เอ๊ยยย!!  ฟิวชั่นนน   *haha* *haha* *haha*

อันนี้น้องน้ำก...คงชอบ  5555 *haha* *haha*

*haha* *haha* *haha*

gedomazo:

ไม่น่าจะตายนะ การ์ตูนส่วนใหญ่แล้ว
พอตัดไปตอนอื่น ฉากเดิม ยังไงจะผ่านไปกี่ตอน ก็เป็นอย่างเดิม
เขาคงจะให้เราดูมันสู้กัน ไม่ใช่เป็นคำพูดเฉยๆว่า สู้กันแล้วอ่ะ ไม่ค่อยเข้าใจที่ตัวเองเขียนนะ 555

chinjung:

--- อ้างจาก: gedomazo ที่ พ. 05 ก.ย. 2012 เวลา 20:41:13 ---ไม่น่าจะตายนะ การ์ตูนส่วนใหญ่แล้ว
พอตัดไปตอนอื่น ฉากเดิม ยังไงจะผ่านไปกี่ตอน ก็เป็นอย่างเดิม
เขาคงจะให้เราดูมันสู้กัน ไม่ใช่เป็นคำพูดเฉยๆว่า สู้กันแล้วอ่ะ ไม่ค่อยเข้าใจที่ตัวเองเขียนนะ 555

เข้าใจอยู่ๆ.... *haha* *haha* *haha*

คุยด้วยคน:

คงรอดแบบ ร่อแร่ แล้วพา พรรคพวก (ที่วิ่งกันมาเยอะ ๆอ่ะ) มาช่วย โตะ  *number1*

beforu:

ผมว่าเกะมีโอกาสกลับมาช่วยโตะนะ เพราะว่าต้นตอทั้งหมดมันมาจากมาดาระนั่นแหละ ต้นเรื่องทั้งหมดเลย แล้วมันก็ลามๆๆมาถึงเกะ ทำให้เกะเสียคน ถ้าเกะมันรู้ความจริงอะไรนั่นแล้ว มันอาจจะกลับมาช่วยโตะเก็บมาดาระกับไอ้โตะหินทับก็ได้  *number1* หลังจากนั้นค่อยสู้กันแบบลูกผู้ชาย แล้วก็จบอย่างสวยงาม  *number1*

หน้า: << < (3/7) > >>

Go to full version